Preta kwanza ni first date, halafu ukute anakaa mkoa ume make effort ya kwenda, umejilipia nauli and everything, mnatoka out anakwambia hana hela, unalipa, anarudi kwake na we unakwenda ulipofikia bado tax uliyokodi itamshusha lisivyo na haya, haliwezi hata kusema litalipa hapana! linangoja ulipe! hivi si bora tu kutumia dildo jamaniiiiiiiiiiii! jamani ambao ndio mnadate poleni lakini mtavuka tu, ni upepo tu huu! na tulikoko kwenye ndoa, basi tuwaheshimu sana waume zetu, na kuwapa big-up mbaya kwa wanavyotutoa!kwa
kweli preta tupa kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee kama ni dizaini za luba!