Tanganyika na Wayahudi


M

mazoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
215
Likes
2
Points
0
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
215 2 0
Sina shaka baada ya 2015,whether CCM au CHADEMA,tunawahitaji Wayahudi kulinusuru taifa hili la Mungu .

1.Tunahitaji intelligence yao kupambana na wabaya wa nchi hii,real magaidi.
2.Utaalamu wa irrigation,tuna maji tele lakini bado njaa kibao kwa wananchi wengi
3.Hata katika huduma za afya ku train madaktari wetu.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
246
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 246 160
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
Taifa linalojiita teule lakini la kibaguzi!

Ubeberu hawatauacha!
 
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Messages
215
Likes
2
Points
0
M

mazoo

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2013
215 2 0
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
Hata sisi Tanzania,kama kuna watu wanataka kuja kwa wingi nchini,lazima tutawafukuza.
Kuna Eretrians,Ethiopians wanataka kuingia Israel kwa wingi.Hata Bongo wanashikwa vile vile
Israel ni nchi ndogo haiwezi kumudu influx ya watu toka Afrika.

Soma news kidogo.

Mbona watu hwazamii Cuba kama it is very nice.Naona you are so dumb.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,506
Likes
246
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,506 246 160
Hata sisi Tanzania,kama kuna watu wanataka kuja kwa wingi nchini,lazima tutawafukuza.
Kuna Eretrians,Ethiopians wanataka kuingia Israel kwa wingi.Hata Bongo wanashikwa vile vile
Israel ni nchi ndogo haiwezi kumudu influx ya watu toka Afrika.

Soma news kidogo.

Mbona watu hwazamii Cuba kama it is very nice. Naona you are so dumb.
You are the one who is so dumb my friend. Without Cuba today Angola would not be independent. It was Israel who helped the apartheid regime in South Africa acquire the nuclear bomb. Cuba has a high level of doctors of any country in the western hemisphere. Israel simply does not like Africans. Yes, it would like to use them like they used Idi Amin. Now who needs to read the news more?
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,597
Likes
866
Points
280
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,597 866 280
You are the one who is so dumb my friend. Without Cuba today Angola would not be independent. It was Israel who helped the apartheid regime in South Africa acquire the nuclear bomb. Cuba has a high level of doctors of any country in the western hemisphere. Israel simply does not like Africans. Yes, it would like to use them like they used Idi Amin. Now who needs to read the news more?
Asafali umemtoa nduki huyu kichwa cha samaki.,anaonekana anapenda sana kusaidiwa,ukichanganya na tunavyoaminishwa SAFARI ZA No 1 ZA KWENDA KUOMBA MISAADA UGHAIBUNI ZINALIPA tutegemee kuwa na vichwa vya samaki kibao.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,015
Likes
18,244
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,015 18,244 280
Watanzania watajikwamua wenyewe.

Wayahudi walipewa offer Tanganyika waifanye nchi yao (Israel) na Churchill, wakakataa (thankfully, maana mgogoro wa Wapalestina ungekuwa wetu leo!), kwa nini wawe na interest leo ambapo nchi si yao?
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
Mimi ningeweza(Ningepata mamlaka na kupoteza UTU) ningemfukuzia Maalim, Ritz,Jussa .....na wazenj wote Oman.Wakamwangalie sultani asubuhi,mchana na jioni...wanakula bure na kuachia ushuzi tuu halafu kazi kupiga vita wananchi wazalendo na nchi yao.Teh teh....


Ila wasomali,wasudan,waesthiopia na wengine...kwa tabia zao ni mzigo...na wanahatarisha usalama wa taifa.Hapa tuu akina Kinana,tunaona uhai wa tembo....na polisi wetu(wamewaua maporini wakiwinda tembo) sasa sijui wakizidi itakuweje?taifa litapoteza mabillioni kukimbizana na hao panya,huku wakijificha katk haki za binadamu na ku side na maadui.
 
A

Alumbwagweumutwa

Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
68
Likes
0
Points
0
A

Alumbwagweumutwa

Member
Joined Jan 7, 2013
68 0 0
You are the one who is so dumb my friend. Without Cuba today Angola would not be independent. It was Israel who helped the apartheid regime in South Africa acquire the nuclear bomb. Cuba has a high level of doctors of any country in the western hemisphere. Israel simply does not like Africans. Yes, it would like to use them like they used Idi Amin. Now who needs to read the news more?
A dumb is clearly known by his/her words.
 
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
675
Likes
6
Points
0
M

Mtabe

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
675 6 0
Mimi ningeweza(Ningepata mamlaka na kupoteza UTU) ningemfukuzia Maalim, Ritz,Jussa .....na wazenj wote Oman.Wakamwangalie sultani asubuhi,mchana na jioni...wanakula bure na kuachia ushuzi tuu halafu kazi kupiga vita wananchi wazalendo na nchi yao.Teh teh....


Ila wasomali,wasudan,waesthiopia na wengine...kwa tabia zao ni mzigo...na wanahatarisha usalama wa taifa.Hapa tuu akina Kinana,tunaona uhai wa tembo....na polisi wetu(wamewaua maporini wakiwinda tembo) sasa sijui wakizidi itakuweje?taifa litapoteza mabillioni kukimbizana na hao panya,huku wakijificha katk haki za binadamu na ku side na maadui.
yaani weye wa kuja mwisho ktk hii pwani ya africa mashariki halafu uje uwafukuze wazawa? Yaguju tusingekuacha hata siku 1.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
Hata kama angekuwa nani lazima angewafukuza waafrika kwa tabia zao. Waafrika hasa kutoka magharibi mwa afrika wamekuwa na tabia ya kuflow israel bila mpangilio, utadhani wakimbizi. Israel ni nchi ndogo isingeweza ku accommodate watu wengi.
Ni haki yao waafrika kufukuzwa Israel

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2007
Messages
937
Likes
294
Points
80
K

Kifoi

JF-Expert Member
Joined May 12, 2007
937 294 80
lakini israel si wanasaidia uakristo kupambana na waislamu waache waje
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Waisraeli hawaukubali ukristo.. Kristo walimtesa mpaka kufa..sasa wanauteteaje ukristo?tumia akili yako siyo kutumia ......
lakini israel si wanasaidia uakristo kupambana na waislamu waache waje
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Taifa linalojiita teule lakini la kibaguzi!

Ubeberu hawatauacha!
Sio wanajiita, that's simply an eternal FACT. Like it or hate it Ben.

Socialism is no better than capitalism in any given time. Rather one need to be honest and prudent enough to find the + from each and mould it into something useful in the contextual circumstances.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Sina shaka baada ya 2015,whether CCM au CHADEMA,tunawahitaji Wayahudi kulinusuru taifa hili la Mungu .

1.Tunahitaji intelligence yao kupambana na wabaya wa nchi hii,real magaidi.
2.Utaalamu wa irrigation,tuna maji tele lakini bado njaa kibao kwa wananchi wengi
3.Hata katika huduma za afya ku train madaktari wetu.
KP nakubaliana nawe kwa sehemu.
Kuna watu wanaumwa Israeliphobias/Jewishphobias. Na ndio utakao waona humu wakitoa shutuma na mashtaka yoyote watakayo dhidi ya Wayahudi kwamba ni kweli au yana uhusiano wowote na matatizo yao hilo huwa sio muhimu.

Wako humu utawaona humu kwani wanajitabainaisha kwa cliches za ki-socialist; ambao hata mababa za huo ujamaa kama Russia, China na Cuba hawajawahi kuonja wala kukaribia hizo ndoto za mchana za Wajamaa/Wakomunist zinazoenezwa na hawa waliopotoka.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,971
Likes
977
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,971 977 280
Hakuna shida wakaribishwe "MOST WELCOM" haijalishi imani zetu.
Ushirikiano hata na firauni katika kujenga TAIFA haya ni masilahi ya pande zote mbili.
Karibuni tuchape kazi.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Afadhali hata ungesema Cuba. Israel? It is basically an imperialist country. Hujasikia inawafukuza Waafrika kule kwao?
What a feeble accusation?
Israel ina sababu au wajibu gani kwa Waafrika ambao Waafrika wenyewe mmeshindwa kupeana? Kwa nini kuwalaumu watu kwa madudu yenu? Kuna uhusiano gani wa Wayahudi (in the context of this thread) na Tanganyika ktk kushindwa kwetu kwa miaka hii 50 kuwaondoa maadui watatu UJINGA, MARADHI na UMASKINI?

Sasa hivi kuna adui mbaya zaidi kaongezeka anaitwa UFISADI, je kuna uhusiano gani au mchango wa Wayahudi kwenye hilo?

Mara nyingi kuna sterio-typed claims zinazotolewa na pundits na analyists ambazo uhalisia wake ni kama tofauti ya giza na mwanga.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,559
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,559 280
Kuna watu nimewasikia na kuwaona wakitumai kuwa China ikiwa dola lenye nguvu kiuchumi basi/eti dunia itakuwa na usawa zaidi kuliko ilivyo sasa kwa USA. Kila mara ninaposikia hizo comments/remarks zao huwa siachi kujiuliza maswali mengi ya "how's possible"?

China ni watu, kama ilivyo UK au USA ni wabinafsi na hawana mpango wa kuboresha chochote ambacho viongozi wenu hawakipi upau-mbele. Duniani hakuna mjomba wala shangazi, get real!

Wachina wakiiba dhahabu na gesi poa, akiiba Mzungu nongwa. Hoja yangu ni kwanini tuibiwe? Sio nani aliyeiba.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,676
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,676 280
Sio kweli kwamba wayahudi wanaweza kutatua matatizo ya Tanzania,
Kitu ninachofikiria mimi ni kwamba Israel kwa wakristo ni nchi ya kihistoria kwa mujibu wa imani yao na huwa wanaenda kule kama hija, wanajisikia vibaya kuona nchi wanayoiona kama nchi muhimu kiimani haina uhusiano mzuri na nchi yao.
Ni kama ambavyo wangejisikia waislamu tusingekuwa na uhusiano na saudia.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,676
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,676 280
Kuna watu nimewasikia na kuwaona wakitumai kuwa China ikiwa dola lenye nguvu kiuchumi basi/eti dunia itakuwa na usawa zaidi kuliko ilivyo sasa kwa USA. Kila mara ninaposikia hizo comments/remarks zao huwa siachi kujiuliza maswali mengi ya "how's possible"?

China ni watu, kama ilivyo UK au USA ni wabinafsi na hawana mpango wa kuboresha chochote ambacho viongozi wenu hawakipi upau-mbele. Duniani hakuna mjomba wala shangazi, get real!

Wachina wakiiba dhahabu na gesi poa, akiiba Mzungu nongwa. Hoja yangu ni kwanini tuibiwe? Sio nani aliyeiba.
Yeah, you have a point bro,
Kuna watu wamekaririshwa tu kuwa ubeberu, ubeberu,
Lakini wakiiba wachina wanaona sawa, huo nao ni ujinga pia.
 

Forum statistics

Threads 1,274,856
Members 490,833
Posts 30,526,099