Tanganyika ikilia ,Mungu lazima atasikia

Tanganyika ikilia ,Mungu lazima atasikia

mwehu ndama

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2019
Posts
2,461
Reaction score
9,500
Kwa miaka mingi Mungu amekua akiitumia Taifa langu Tanganyika kama mapumziko na tumaini la wanadamu kutoka mataifa kadha wa kadha mbao tamaa na ukatili wa binadamu wenzao ziliwafanya wakakimbia nchi zao.

Tanganyika ndio nyumba ya shuhuda za mamilioni ya wakimbizi wa kiafrika ambao sasa wanaishi katika mataifa mengine baada ya kupata hifadhi na mapokeo ya kindugu katika ardhi yetu..Ni nchi yenye watu wakarimu kama ilivyo ardhi yake yenye rutuba!!

Tanganyika haijawa kimbilio la wenye uhitaji kwa bahati mbaya , la hasha isipokuwa ni mpango wa Mungu juu ya Taifa hili .Na kama Mungu / Allah aishivyo na ndivyo neno na mpango wake hutimilizwa.
Leo ni Siku ya 4 Tanganyika inalia machozi ya damu , Ardhi ya Tanganyika hivi sasa inapokea damu ya waTanganyika wasio na hatia . Tanganyika Iko mikononi mwa wenye nia ovu na kusudio la kuharibu mpango wa Mungu juu ya Taifa la kipekee.

Lakini kwa kua Mungu yu hai , nae amekisikia kilio cha waTanganyika. Damu ya waTanganyika inayomwagika imetiririka malangoni pa bwana wa majeshi , nae katika Siku isiyo tarajiwa ,atawafutilia mbali watesi wa Tanganyika na kuifanya kurudi kua tumaini la walio elemewa kama awali.

Mungu simama na Tanganyika na vijana wake shupavu.
Amen!!
 
Mungu simama na Tanganyika na vijana wake shupavu.
Amen!!
Amen
Ila ujue ni Mungu ndiye huweka tawala zote za mataifa yote!, hivyo huyu aliletwa na Mungu na almanusura, aondoshwe, ni Mungu amemrudisha, hivyo hili ndilo chaguo la Mungu kwa Tanzania ya 2025 -2030

ila huyu Mungu ni Mungu wa ajabu!, kuna wakati huifanya migumu mioyo yao na kumwacha shetani atamalaki kwa muda tuu... ndipo kisha huleta ukombozi, kwa wana wa Israel, ilichukuwa miaka 400, sijui kwa Tanganyika itachukua miaka mingapi?.

P
 
Amen
Ila ujue ni Mungu ndiye huweka tawala zote za mataifa yote!, hivyo huyu aliletwa na Mungu na almanusura, aondoshwe, ni Mungu amemrudisha, hivyo hili ndilo chaguo la Mungu kwa Tanzania ya 2025 -2030

ila huyu Mungu ni Mungu wa ajabu!, kuna wakati huifanya migumu mioyo yao na kumwacha shetani atamalaki kwa muda tuu...
P
NIyeye aumbae na kuharibu , kama alivyohamisha ufalme wa Sauli kwenda kwa Daudi, ndivyo hivyo hujitwalia utukufu wake kupitia wale washupazao Shingo zao
 
NIyeye aumbae na kuharibu , kama alivyohamisha ufalme wa Sauli kwenda kwa Daudi, ndivyo hivyo hujitwalia utukufu wake kupitia wale washupazao Shingo zao
Naunga mkono hoja, hata ufalme wa JPM aliuhamishia kwa Samia, yeye Rais Samia hajui kuwa kuna sababu, anajihesabu ni kudra tuu ya Mwenyenzi Mungu.

Kwenye hili tumesaidia saidia kuelimisha, Thread 'Magufuli alikuwa na kibali kikafutwa! Rais ni kibali, anajitambua? Je, tumsaidie atimize matakwa ya kibali chake ili kisifutwe, au tumuachie mwenyewe?' Magufuli alikuwa na kibali kikafutwa! Rais ni kibali, anajitambua? Je, tumsaidie atimize matakwa ya kibali chake ili kisifutwe, au tumuachie mwenyewe?

Thread 'Karma is Real na ipo Kweli. Everything Happens for a Reason. Wasaidizi wa Rais Samia mna wajibu wa kumsaidia Rais na Serikali yake Kuepuka Bad Karma!' Karma is Real na ipo Kweli. Everything Happens for a Reason. Wasaidizi wa Rais Samia mna wajibu wa kumsaidia Rais na Serikali yake Kuepuka Bad Karma!

Thread 'Japo hakuna ajuaye sababu za kuitwa Kaka, isipokuwa YEYE, kuna watu saw it coming, wakasema, wakapuuzwa, akaitwa. Dada ukisikia Hii usipuuze!' Japo hakuna ajuaye sababu za kuitwa Kaka, isipokuwa YEYE, kuna watu saw it coming, wakasema, wakapuuzwa, akaitwa. Dada ukisikia Hii usipuuze!

Thread 'Voices from Within: Kama Moja ya Sababu za Kuitwa Kwake ni Udhalimu, Aliyemfuatia Akifanya Udhalimu, na Yeye Pia ...' Voices from Within: Kama Moja ya Sababu za Kuitwa Kwake ni Udhalimu, Aliyemfuatia Akifanya Udhalimu, na Yeye Pia ...

P
 
Tusianze kuomba kupewa msaada na vitu vya kusadidikika...
Jitihada za kuuwasha moto hazikusaidiwa chochote na imani za kuomba miujiza, bali zilifanyika kwa maamuzi ya akili na tuendelee kutumia maamuzi ya akili kujipanga kwa yale yaliyokosewa kwenye harakati za ushindi ili tukianza tena tuitumie akili kujua tulipopwaya....
Tukianza kubweteka na imani za miujiza hatutafika popote.....
 
Tusianze kuomba kupewa msaada na vitu vya kusadidikika...
Jitihada za kuuwasha moto hazikusaidiwa chochote na imani za kuomba miujiza, bali zilifanyika kwa maamuzi ya akili na tuendelee kutumia maamuzi ya akili kujipanga kwa yale yaliyokosewa kwenye harakati za ushindi ili tukianza tena tuitumie akili kujua tulipopwaya....
Tukianza kubweteka na imani za miujiza hatutafika popote.....
Mkuu vita inahusisha silaha zote ambazo binadamu anaweza kubeba ikiwemo Imani..wakati tunapambana kimwili , lazima tujipe moyo wa tumaini pia kwamba tunasababu nyingi za kushindq vita yetu !!, hata wew mpagani unaweza amini tu kwamba mizimu ya Babu zako inakulinda na ukashinda .Usihofu mkuu , ushindi uko upande wetu
 
Mkuu vita inahusisha silaha zote ambazo binadamu anaweza kubeba ikiwemo Imani..wakati tunapambana kimwili , lazima tujipe moyo wa tumaini pia kwamba tunasababu nyingi za kushindq vita yetu !!, hata wew mpagani unaweza amini tu kwamba mizimu ya Babu zako inakulinda na ukashinda .Usihofu mkuu , ushindi uko upande wetu
Ushindi na Watu wanakufa jamani, hizo damu zinazomwagika ni laana kwa Tanzania
 
Back
Top Bottom