Tanga mpooooo?

Tanga mpooooo?

wanakudanganya hao

Usijali sana hata hivyo nimepata mwenyeji mdada wa kidigo mwenye macho mazuri amenikirimu na kunisuuza moyo wangu. Hivi sasa nakunywa chai, makopa, maadazi ya hiliki, vitumbua na mbaazi za kuungwa na nazi. Si unakumbuka kuna salam nilipewa kwa shemeji yetu wa chumbageni bi Rehema?
 
wanakudanganya hao

Usijali sana hata hivyo nimepata mwenyeji mdada wa kidigo mwenye macho mazuri amenikirimu na kunisuuza moyo wangu. Hivi sasa nakunywa chai, makopa, maadazi ya hiliki, vitumbua na mbaazi za kuungwa na nazi. Si unakumbuka kuna salam nilipewa kwa shemeji yetu wa chumbageni bi Rehema?
 
Waja leo warudi leo msemo huu ni maarufu sana masikioni mwenu na moja kwa moja mtu akiusema unajua hiyo ni Tanga line, Tanga Raha, Kunani paleee, Makorora Wadeka, Chuda Raha au mapenzi yalipozaliwa. Tanga ni mji wenyesifa kemkem miongoni mwa miji ya pwani na watu wake ni wakarimu sana. Nipo safarini naelekea Tanga natamani ile ahadi ya "barabara ya baharini" iliyotolewa na Mhe Mzirai ingeibwa na watawala ili ni enjoy sea view on my way to Tanga. Naenda Tanga kusalimia wazee, na zaidi ya hapo nikipata kimwana nitachumbia maana umri unaenda. Shosti ameniambia yeye toto la Tanga. Natamani angenielekeza kwao niwaone ndugu zake maana yeye yupo "kichina zaidi" na si kihalisia kama wanawake wengi humu jamvini. Naanza kusinzia na kuishiwa na mawazo kikubwa safari sio kifo nikirudi nitawaletea zawadi.

Waendao Tanga hawaagi shossi........Tanga kuna kiduku na si mduara, Tanga kuna kibao kata na si mdundiko,....Tanga kuna samaki,pweza na upepo wa Mwambao,na siiii nyama choma au kitimoto kama arusha, ila nakufahamisha uwe mwangalifu kwani kuna mtu alikwenda tanga kwa ajili ya semina,.........hadi leo hajarejea si yeye wala kabrasha la semina.

Safari njema na wasalimiw majani mapana na mabanda ya pappa
 
dah mkuu umenikumbusha mbali sana.nilifikia hapo barabara ya 13 kuna mtoto aliitwa najma loh sitasahau.km wadau walivyosema pita nyinda na kuna pengine wanaita pentagon km bado ipo kuna nyama choma za kukata na mundu.
 
mkuu nitafute nipo nyinda classic saa hii napata stima
 
Usijali sana hata hivyo nimepata mwenyeji mdada wa kidigo mwenye macho mazuri amenikirimu na kunisuuza moyo wangu. Hivi sasa nakunywa chai, makopa, maadazi ya hiliki, vitumbua na mbaazi za kuungwa na nazi. Si unakumbuka kuna salam nilipewa kwa shemeji yetu wa chumbageni bi Rehema?

alaaa nimefurahi hasaa,kwa sifa za huyo mdada nahisi kama odo wangu hivi hakijaharibika kitu umo mulemule.mhh salaam hizooo.
 
Waendao Tanga hawaagi shossi........Tanga kuna kiduku na si mduara, Tanga kuna kibao kata na si mdundiko,....Tanga kuna samaki,pweza na upepo wa Mwambao,na siiii nyama choma au kitimoto kama arusha, ila nakufahamisha uwe mwangalifu kwani kuna mtu alikwenda tanga kwa ajili ya semina,.........hadi leo hajarejea si yeye wala kabrasha la semina.

Safari njema na wasalimiw majani mapana na mabanda ya pappa

Usijali mkuu me Tanga kwetu salam zimefika......
 
Ulikuwa ndani ya Raha Leo? Wasalimie washikaji pale Ocean Breeze
 
Usisahau kupita na Kisosora. Safari haitakamilika kama hautapata Anjari na embe viringe! Salaaam.
 
Usisahau kupita na Kisosora. Safari haitakamilika kama hautapata Anjari na embe viringe! Salaaam.

Yaani kama ulikuwepo jana nimekula viringe za mdondo zinazotoka bonde yaani we acha tu. Acheni waseme Tanga Raha wala hawakosei....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom