Tancut Almasi - Mama


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
Nimekutana na huu wimbo umenikumbusha mbali sana, wote wenye mapenzi na mama zao sikilizeni huu wimbo. sauti nzuri za Kyanga Songa na Kasaloo Kyanga wa Tancut Almasi wimbo Mama, pata burudani.....kwa hisani ya wanamuziki wa Tanzania, hongera Mzee Kitine.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,945
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,945 913 280
tancut bwana wana nyimbo yao inasema...
Nakwenda safari
Safari yenyewe Safari ngumu sana
Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi...
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
tancut bwana wana nyimbo yao inasema...
Nakwenda safari
Safari yenyewe Safari ngumu sana
Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi...
Tatizo maandishi hayatoi sauti, vijana watauchukulia juu juu wimbo huu, aah, acha nirudie tena.....

"Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi.................................."

Thanks GC.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Wimbo mwingine kwa akina mama ni wa JUWATA "Mwana mkiwa"........... Sauti ya TX Moshi na Gurumo

"Ni asubuhi kumekucha maama, mama njaa inaniumaeee............, wakati wa uhai wa baba yako we mwana maisha yalikuwa ni mazuri sana........... iiiiiiiiiiiiii nyamazaeeee, iiiiiiiiii nyamazaeeeeeeeeeeee........... zidisha juhudi kwenye masomo na mafanikio utayaona baadaye................"
 
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2007
Messages
1,611
Likes
322
Points
180
Mtanganyika

Mtanganyika

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2007
1,611 322 180
3D,

Hiyo kitu ilikuwa imetulia sana, "mama hajanza kusema ananza kulia ihiiii...."

Hahahaha sijawai kuja upande huu hata siku mmoja, lakini sitojilaumu kutembelea pande hizi. Good staff buddies.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,945
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,945 913 280
Tancut wana nyingine inasema:
Ilisemwa hapa Duniani
Urafiki wajenga undugu
Lakini urafiki wakoo
Waonekana wakati wa raha
Wakati wa shida huonekani
Kwa hiyo wewe, sio rafiki, ila ni adui yangu...


Hawa jamaa nao walikuwa watamu aisee
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Mkuu,

Huu wimbo nilishaomba siku kibao kama kuna mwenyewe. Asante sana tena sana sana sana.

Asanteni wenye Blog kwa kuuweka na mbarikiwe.

Nikifanikiwa kununua CD au Cassete yao, bomba sana sana.
Nimekutana na huu wimbo umenikumbusha mbali sana, wote wenye mapenzi na mama zao sikilizeni huu wimbo. sauti nzuri za Kyanga Songa na Kasaloo Kyanga wa Tancut Almasi wimbo Mama, pata burudani.....kwa hisani ya wanamuziki wa Tanzania, hongera Mzee Kitine.
 
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
Mkuu,

Huu wimbo nilishaomba siku kibao kama kuna mwenyewe. Asante sana tena sana sana sana.

Asanteni wenye Blog kwa kuuweka na mbarikiwe.

Nikifanikiwa kununua CD au Cassete yao, bomba sana sana.
Sikonge, nimekutumia kwenye mail yako mp3 ya huo wimbo umeupata?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Samahani Mkuu. Nilifikiri nimekujibu kwenye email. Labda ilikuwa ni furaha?

Nimeusikiliza na NASHUKURU SANA KWA WIMBO.

Ila huo siyo ule ORIGINAL maana kuna kitofauti kidogo sana.

Ukiipata Original ni poa zaidi maana huko kuna zile nyingine za NAKULILIA AFRICA na "...... usinisogelee, wewe ni mke wa mtu....." Nashindwa kuelewa kama ukienda RTD unaweza kununua. Itabidi nikiingizana Dar basi niende mwenyewe pale RTD. Tatizo ni kuwa huku shamba nikiwaomba watu wa Dar wanitafutie, wao wanasema "hizo Old school sisi hatusikilize tena...."
Sikonge, nimekutumia kwenye mail yako mp3 ya huo wimbo umeupata?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,575 280
Wazaire wa lringa walikuwa wanatisha ile mbaya
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Thanks umenikumbusha mbali sana kwa mara ya kwanza na ya mwisho hawa mapacha wa tancut niliwaona dodoma mwaka 1989 sijui wapo wapi sasa
 
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
363
Likes
1
Points
35
Mkosoaji

Mkosoaji

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
363 1 35
Thanks umenikumbusha mbali sana kwa mara ya kwanza na ya mwisho hawa mapacha wa tancut niliwaona dodoma mwaka 1989 sijui wapo wapi sasa
Kasaloo Kyanga na Kyanga Songa, mmoja alifariki na mwingine bado ni mwanamuziki, miaka ya karibuni alikuwa Kalunde Band.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,230
Likes
7,043
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,230 7,043 280
Mwipulika!!!!!
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,129
Likes
1,298
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,129 1,298 280
Mkuu nakupa 5!!

Tancut Almas, inanikumbusha mwaka 1990 wakati ule ndo namaliza SIX pale TOSA, basi tulialikwa na IRINGA GIRLS kwenda kwenye Muziki wa TANCUT ALMAS waliokuwa wakipiga pale IRINGA GIRLS nasi ilikuwa kali ya mwaka tuliserebuka ile mbaya.

Nakumbuka walikuwa wana raise funds kwaajili ya kujenga madarasa ya FIVE na SIX pale shuleni kwao. Basi ilikuwa ni balaa kwani KASALOO KIANGA na nduguye KIANGA SONGA walikuwa ni kivutio bab-kubwa.

Kwakweli umenikumbusha mbaalii kweli kweli (iRINGA GIRL'S vs TOSA).
 
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2010
Messages
2,129
Likes
1,298
Points
280
Domhome

Domhome

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2010
2,129 1,298 280
Mtindo wao maarufu wakati ule ulikuwa ni " Kinye Kinye Kisonzo......tisa kumi Mangalaaaa!!!!"
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Kinye kinye kisonzo tisa kumi Mangala nilikuwa mpenzi sana wa hii bendi mpaka kaka yangu akawa ananiita kisonzo
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
.. Utawaona kweli mtu na mke wake wakitembea kama baba na mwana. baadhi ya maneno kwenye wimbo wao mmoja hivi wakiponda ma sugar D
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
tancut bwana wana nyimbo yao inasema...
Nakwenda safari
Safari yenyewe Safari ngumu sana
Najuwaaaa kama utabaki yatasemwa mengi ndio wabaya wetu mamaaa watafurahi...
.. nakwenda kutafuta maisha ya watoto wetuuuu, chunga watoto mama nitarudi, nitarejea kwa mapenzi ya Mungu....
.. nikirudi mama nitakuletea zawadi ooo, iyelee eee mama iyelee ooh..
good memories those days
 

Forum statistics

Threads 1,236,166
Members 475,019
Posts 29,248,523