Tamu na Chungu ya Umaarufu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Watu wamekuwa ni watumwa wa umaarufu.
Wapo wanaotumia fedha zao ili wapate umaarufu,
wengine wanahonga wanamuziki ili waimbwe na kupata umaarufu,
wengine huwa wanakwenda kwa waganga ili wapate umaarufu,
kila kitu watu wanafanya ili wapate umaarufu.
Je kati ya hasara na faida za umaarufu kipi ni zaidi?
naombeni ushauri wenu ili nijue kama umaarufu una faida au una hasara.
 

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Watu wamekuwa ni watumwa wa umaarufu.
Wapo wanaotumia fedha zao ili wapate umaarufu,
wengine wanahonga wanamuziki ili waimbwe na kupata umaarufu,
wengine huwa wanakwenda kwa waganga ili wapate umaarufu,
kila kitu watu wanafanya ili wapate umaarufu.
Je kati ya hasara na faida za umaarufu kipi ni zaidi?
naombeni ushauri wenu ili nijue kama umaarufu una faida au una hasara.

Wengine hujiuzuru na kupokelewa majimboni mwao kwa shangwe huo pia umaarufu..
hata huyo dogo katumia uchawi wake kuwa maarufu...
ukifanya mabaya au mazuri unakuwa maarufu so inategemea unalenga nyanza zipi kwenye umaarufu...
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Ni kweli kabisa,na wengine huwahonga na kujipendekeza kwa waandishi wahabari ili wawe maarufu lakini gharama ya umaarufu ni kubwa,muulizeni Zitto na kina Lowassa.
 

Forum statistics

Threads 1,189,307
Members 450,597
Posts 27,631,832