Tamko la Dr.Slaa


Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2010
Messages
2,429
Likes
9
Points
0
Uncle Rukus

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2010
2,429 9 0
Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi.
Dr. Wilbrod Slaa | Facebook
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,017
Likes
620
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,017 620 280
Safi sana
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Mkuu Asante sana kwa taarifa maana tulikuwa tunataka kusikia kidogo kutoka kwake
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,251
Likes
8,282
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,251 8,282 280
Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi.

Dr. Wilbrod Slaa | Facebook

http://www.facebook.com/WilbrodSlaa/posts/161833713850854
Mwanapinduzi Dr Slaa.....tuko nyuma yako baba, tuko nyuma yako!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Njema hii!
 
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2008
Messages
3,083
Likes
425
Points
180
M

Magobe T

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2008
3,083 425 180
Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi.

Dr. Wilbrod Slaa | Facebook

http://www.facebook.com/WilbrodSlaa/posts/161833713850854
Umejitahidi kadiri unavyoweza! Kila mwenye nia njema na uchungu na nchi yetu analifahamu hili. Endelea kupigania haki za wanyonge, hasa kuleta mabadiliko katika maisha yao. Kumbuka haya maneno: "The glory of God is to be a human being fully alive".
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,779
Likes
1,092
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,779 1,092 280
Nimeipenda hii
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Tamko la Dr.Slaa


Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi.
Hii ni kauli ya kiutu uzima lakini sisi tunaomba Chadema wadai kura zirudiwe kuhesabiwa tu na huo ndiyo mwisho wa JK na CCM yake..aibu itakayowakuta haitasahaulika milele.....................................
Dr. Wilbrod Slaa | Facebook
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Hii ni kauli ya kiutu uzima lakini sisi tunaomba Chadema wadai kura zirudiwe kuhesabiwa tu na huo ndiyo mwisho wa JK na CCM yake..aibu itakayowakuta haitasahaulika milele.....................................
Dr. Wilbrod Slaa | Facebook
Bw. Rutashubanyuma,

Naomba uwe REALISTIC. Huwezi kuanza kuhesabu kura zilizoharibiwa; zingine zimechomwa moto, zingine zimeongezwa (mfano, kuna watu wako Lupango kwa kukamatwa na masanduku ya kuchakachulia). Cha kufanya ni kujumlisha UPYA, siyo kuhesabu kura!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,376
Likes
1,302
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,376 1,302 280
tuko nyuma yako dr wa ukweli tema cheche tunakusikiliza
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
28
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 28 135
pamoja sana mheshimiwa
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
DR TUKO nyuma yako
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Wakuu hii nimeipata toka Dr. Wilbrod Slaa Facebook wall post:.

"Nawashukuru wote mliojitokeza kupiga kura na kukipa chama chetu ushindi wa kukumbukwa, ushindi wa kihistoria mkikaribisha mapambazuko mapya ya uongozi katika taifa letu. Kama ilivyokuwa kwenye matokeo ya Ubunge matatizo yamehamia kwenye matokeo ya Urais na kutokana na unyeti wa nafasi hii tunahitaji uangalifu katika kushughulikia. Msife moyo kwani tukiwa tayari muda si mrefu ujao tutazungumza nanyi kwa taarifa zaidi"

Tuwe na subira wakuu Dr. Slaa atatoa tamko kuhusu matokeo yaliyopikwa NEC/CCM ambayo yanatia kichefuchefu hata kuyasikiliza. Watanzania hatudanganyiki....
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
Tuwe na subira wakuu Dr. Slaa atatoa tamko kuhusu matokeo yaliyopikwa NEC/CCM ambayo yanatia kichefuchefu hata kuyasikiliza. Watanzania hatudanganyiki....
Tutasubiri tu ingawaje tunajua dhuluma kali JK na CCM yake wameifanya dhidi ya wapigakura wa nchi hii na Mwenyezi Mungu hatakaa kimya...

PROVERBS 15:21 These things you have done, I kept quiet, and you thought I was altogether like you; but I will rebuke you and set them in order before your eyes."
 
sirdelta

sirdelta

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
298
Likes
41
Points
45
sirdelta

sirdelta

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
298 41 45
asante mkuu my wife kanipa bonus kwa kumsomea hii post
 
M

Mawazo1109

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
38
Likes
0
Points
13
M

Mawazo1109

Member
Joined Nov 1, 2010
38 0 13
Hii mbona it's no longer breaking news??? Hii imetolewa tangu jioni mzee
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943