Taja vyombo vitatu vya habari unavyo viamini?

Taja vyombo vitatu vya habari unavyo viamini?

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Posts
13,262
Reaction score
18,713
Binafsi vyombo vyangu vya habari ninavyo viamini kwa taarufa sahihi ni hivi.

1. Jamii forum 100%
2. Kigogo2014 90%
3. Mange kimambi 90%

Nikisha pita kwenye hivi vyombo vya habari huwa na uhakika 100 sina taarifa ambayo imenipita ambayo ni muhimu niifahamu.

Wakati huu wa corona vinananisaidia sana .

Je wewe vyombo vipi vya habari unaviregemea kwa sasa.

Tabutupu Nyaishozi, Kagera.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ahsante na shukrani, Sisi wengine tuna tafuta habari wenyewe na kuiweka kwa mfumo wa swali ili kujiridhisha kama Wengine nao wanajua au wanataarifa na kinachoendelea
 
Binafsi vyombo vyangu vya habari ninavyo viamini kwa taarufa sahihi ni hivi.

1. Jamii forum 100%
2. Kigogo2014 90%
3. Mange kimambi 90%

Nikisha pita kwenye hivi vyombo vya habari huwa na uhakika 100 sina taarifa ambayo imenipita ambayo ni muhimu niifahamu.

Wakati huu wa corona vinananisaidia sana .

Je wewe vyombo vipi vya habari unaviregemea kwa sasa.

Tabutupu Nyaishozi, Kagera.

Sent using Jamii Forums mobile app
voa
jamii forum
 
Binafsi vyombo vyangu vya habari ninavyo viamini kwa taarufa sahihi ni hivi.

1. Jamii forum 100%
2. Kigogo2014 90%
3. Mange kimambi 90%

Nikisha pita kwenye hivi vyombo vya habari huwa na uhakika 100 sina taarifa ambayo imenipita ambayo ni muhimu niifahamu.

Wakati huu wa corona vinananisaidia sana .

Je wewe vyombo vipi vya habari unaviregemea kwa sasa.

Tabutupu Nyaishozi, Kagera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ongezea tweeter hapo. Napo inategemea umemfollow nani.

Sent using myLG leon
 
Binafsi vyombo vyangu vya habari ninavyo viamini kwa taarufa sahihi ni hivi.

1. Jamii forum 100%
2. Kigogo2014 90%
3. Mange kimambi 90%

Nikisha pita kwenye hivi vyombo vya habari huwa na uhakika 100 sina taarifa ambayo imenipita ambayo ni muhimu niifahamu.

Wakati huu wa corona vinananisaidia sana .

Je wewe vyombo vipi vya habari unaviregemea kwa sasa.

Tabutupu Nyaishozi, Kagera.

Sent using Jamii Forums mobile app
Una matatizo makubwa sana mkuu ila utanisha sababu tatizo hilo hulijui.
 
Back
Top Bottom