K Kiweli Senior Member Joined Sep 15, 2024 Posts 147 Reaction score 127 Tuesday at 9:56 AM #1 Jumla ya hawa wabunge 404 ni wahaini hata ndani ya mioyo yao na nafsi zao wanajua ya kuwa hawakuchaguliwa na wananchi Oct 29.2025 Attachments TAARIFA KWA UMMA - MAJIMBO - NEW.pdf TAARIFA KWA UMMA - MAJIMBO - NEW.pdf 902.4 KB · Views: 3
Jumla ya hawa wabunge 404 ni wahaini hata ndani ya mioyo yao na nafsi zao wanajua ya kuwa hawakuchaguliwa na wananchi Oct 29.2025
Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 47,777 Reaction score 38,888 Tuesday at 10:04 AM #2 Kiweli said: Jumla ya hawa wabunge 404 ni wahaini hata ndani ya mioyo yao na nafsi zao wanajua ya kuwa hawakuchaguliwa na wananchi Oct 29.2025 Click to expand... ok.🐒
Kiweli said: Jumla ya hawa wabunge 404 ni wahaini hata ndani ya mioyo yao na nafsi zao wanajua ya kuwa hawakuchaguliwa na wananchi Oct 29.2025 Click to expand... ok.🐒
Gwallo JF-Expert Member Joined Oct 15, 2010 Posts 3,710 Reaction score 5,324 Tuesday at 10:23 AM #3 ccm hawana aibu kabisa mkuu wala hawahisi hatia.
K Kiweli Senior Member Joined Sep 15, 2024 Posts 147 Reaction score 127 Tuesday at 10:53 AM Thread starter #4 Tlaatlaah said: ok.🐒 Click to expand... Gentleman wewe ni
K Kiweli Senior Member Joined Sep 15, 2024 Posts 147 Reaction score 127 Wednesday at 11:58 AM Thread starter #5 Gwallo said: ccm hawana aibu kabisa mkuu wala hawahisi hatia. Click to expand... Mkuu ccm wanaishi kwa fear kubwa sana
Gwallo said: ccm hawana aibu kabisa mkuu wala hawahisi hatia. Click to expand... Mkuu ccm wanaishi kwa fear kubwa sana