Tahliso dodoma moto


MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Nipo ktk kikao cha TAHLISO hapa chuo cha MIPANGO DODOMA. Sasa tunapiga kura kumfukuza katibu ndugu Katongo.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Nipo ktk kikao cha TAHLISO hapa chuo cha MIPANGO DODOMA. Sasa tunapiga kura kumfukuza katibu ndugu Katongo.
Katongo si ndio mwenyekiti? au mimi ndo kumbukumbu zangu haziko sawa.

btw: ni kuhusu ule mkorogano wa katibu na mwenyekiti kuhusu uchaguzi mkuu 2010?
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
Tahiliso hamna kitu kwani chanzo cha kufa kwa TAHILISO ni nini? We hujui kama mpaka sasa kuna TAHILISO na UVEJUTA? Ilikufa sababu ya serikali kuwapachika watu wa TISS au UWT wagombee uongozi mwaka 2008 wakati vyuo vyote kutoa tamko kuwa vinataka kugoma kupitia TAHILISO kwa kushinikiza madai yao yafanyiwe kazi.So far mimi naona TAHILISO hamna kitu kumejaa vibaraka tu yaani mtafukuza wengi sana.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Habari hizo ni za kuaminika kijana?????? Hebu leta picha nzima tutathmini hapa.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
hebu wenye ufahamu wa hili mtujuze kabla hatujaanza kuchangia hapa pls
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Ndo tunapiga kura za kumfukuza katibu mkuu wa tahliso hapa chuo cha mipango dodoma. Ntawajuza amemfukuzwa kwa kura ngapi.
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
nyie tahiliso msio na msimamo mimi hata sitaki kuwasikia
 
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
3,633
Likes
480
Points
180
Mu-sir

Mu-sir

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
3,633 480 180
nyie tahiliso msio na msimamo mimi hata sitaki kuwasikia
Mmi ninavyojua TAHILISO kumejaa UWT ndo maana baadhi ya vyuo vilijitoa kipindi kile kikiwemo UDSM sasa usitegemee kwamba watakuwa na msimamo hapo.
 
G

Given

Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
81
Likes
17
Points
15
G

Given

Member
Joined Oct 11, 2010
81 17 15
Mmi ninavyojua TAHILISO kumejaa UWT ndo maana baadhi ya vyuo vilijitoa kipindi kile kikiwemo UDSM sasa usitegemee kwamba watakuwa na msimamo hapo.
hivi kumbe hawa ndio waliitwa wasomi wa dodoma? it's a joke!

nafikiri ni kuli-abuse neno 'wasomi'!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
Hicho ni chama gani nakumbuka wakati tupo chuo tulimtoa raisi wa selikali ya wanafunzi kushiliki na hao watu! Tulianzisha movement wenyewe wakaenda kuomba msamaha hao mapapeti tuu hawana lolote1
 
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
209
Likes
37
Points
45
mutisya mutambu

mutisya mutambu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
209 37 45
munaowafukuza,mnaofukuza,wote tu wapenda fedha,wakujichanganya
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,087
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,087 280
TAHLISO, ilishakufa siku nyingi wakati mimi nafukuzana na degree ya kwanza pale ubungo. Walijaaa wanafiki, waganga njaa, waoga na hatimaye UWT wakachukua nafasi. Sasa limebaki jina, hata nguvu hawana. Let them go to hell!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,087
Likes
377
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,087 377 180
Mmi ninavyojua TAHILISO kumejaa UWT ndo maana baadhi ya vyuo vilijitoa kipindi kile kikiwemo UDSM sasa usitegemee kwamba watakuwa na msimamo hapo.

ndio UDSM tulijitoa kwa sababu TAHILISO ilipanga mgomo wa vyuo vikuu vya umma vyote then wakatusaliti so tukagoma pekeyetu, by that reason tukaona hamna haja ya kua kwenye kitu ambacho hakijielewi wala hakina msimamo
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Katongo si ndio mwenyekiti? au mimi ndo kumbukumbu zangu haziko sawa.

btw: ni kuhusu ule mkorogano wa katibu na mwenyekiti kuhusu uchaguzi mkuu 2010?
Sorry kwa kuchanganya jina. Upo sahihi katibu anaitwa Prosper Ngoro.
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Ndo tumemaliza kuvote. Kura za kukubali kumuondoa 26, asiondoke 2, zimeharibika 4, na mjumbe kutoka zanzibar university hajapiga kura kwa sababu mtunya feha kakimbia na muhuri.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
ndo tumemaliza kuvote. Kura za kukubali kumuondoa 26, asiondoke 2, zimeharibika 4, na mjumbe kutoka zanzibar university hajapiga kura kwa sababu mtunya feha kakimbia na muhuri.
matokeo sijayaelewa!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,272
Likes
3,607
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,272 3,607 280
Nijuavyo mimi TAHLISO ilkuwa jumuiya ya wanafunzi wa vyuo vyote vya elimu ya juu, ila baada ya kutofautiana kimtazamo wanachama wa kutoka vyuo vikuu vya umma (waliotaka nyongeza ya fedha ktk mkopo) walijitoa na TAHLISO ilibaki na wanachama wa kutoka vyuo visivyo vya umma (waliokuwa wanaridhika na walau fedha chache zinazotolewa na serikali kwani wao walijiona hawastahili hata hicho kidogo). sasa kama wanafukuzana ni heri, kwani dhambi ya utengano inaendelea kuwaandama.
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,406
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,406 280
Ndo tumemaliza kuvote. Kura za kukubali kumuondoa 26, asiondoke 2, zimeharibika 4, na mjumbe kutoka zanzibar university hajapiga kura kwa sababu mtunya feha kakimbia na muhuri.
Hivi hii nchi ina laana gani?, yaani wanaojiita wasomi KURA 4 ZINAHARIBIKA? sasa wasio na upeo kabisa
 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Tahiliso hamna kitu kwani chanzo cha kufa kwa TAHILISO ni nini? We hujui kama mpaka sasa kuna TAHILISO na UVEJUTA? Ilikufa sababu ya serikali kuwapachika watu wa TISS au UWT wagombee uongozi mwaka 2008 wakati vyuo vyote kutoa tamko kuwa vinataka kugoma kupitia TAHILISO kwa kushinikiza madai yao yafanyiwe kazi.So far mimi naona TAHILISO hamna kitu kumejaa vibaraka tu yaani mtafukuza wengi sana.
kweli tupu.ujinga wa hawa wanavyuo ni nkubwa.tahliso wote ni wasaliti waache kutafuta legality.nadhani kuna na chuo cha kata cha DUCE kinafanana na shule ya sekondari.acheni uongo tahliso ni vibaraka
 

Forum statistics

Threads 1,237,418
Members 475,533
Posts 29,287,876