witnessj
JF-Expert Member
- Mar 22, 2015
- 28,830
- 47,772
Hamna kitu...nimestukaHahaha kwani umeshajua ninachotaka kukwambia?itakua point tu za maana.sio matango pori
Hamna kitu...nimestukaHahaha kwani umeshajua ninachotaka kukwambia?itakua point tu za maana.sio matango pori
Hahahaha yaan we acha tu.Haaa haaa....eti taahira[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Unaweza kuwa na Mahusiano na mwanaume mpaka ukajiuliza hivi huyu hata anajua nini maana ya mwanamke?
Wanaume wengine vituko kweli, haijakupata peke yako!
Ayanda sasa haya yote unayotueleza si ingekuwa bora ukamueleza mhusika. Ili muyajenge?!!anaijua ofkoz yani leo home patachimbika lakini bora nimetoa la moyoni
Nakungoja sasaHamna kitu...nimestuka
Hamna kitu...Nakungoja sasa
Hahaaaa duuh!!Haha hapo sitaki ushirikiano aisee
Hahaaaaa huu ubuyu mtamu sista, nataka kumjua huyu mzee wa dozi, teh!!Kaka nawe ubuyu kumbe unaupenda eeeh!!
Kusutwa suna sista, hahaaaaHaha muulize haogopi kusutwa?
Hahaa what a coincidence, kumbe nimejibu mule muleWe muache!! Wenzie kusutwa suna ati!
Kwani my kaka wewe huwezi?Hahaaaa duuh!!
Ila tuache utani jamaa yuko njema, 4 times a day, khaaa!!
Hata bidada naye ni mtambo wa haja, hiyo dozi si ya kitoto eti
Teh ni mwanaume wa wapi huyo?Hahaaaa duuh!!
Ila tuache utani jamaa yuko njema, 4 times a day, khaaa!!
Hata bidada naye ni mtambo wa haja, hiyo dozi si ya kitoto eti
Utajiwa na matarumbeta wakati huo mimi na Heaven Sent tumevalia sare tunaserebuka tu.Hahaa what a coincidence, kumbe nimejibu mule mule
Haha kwa raha zetuUtajiwa na matarumbeta wakati huo mimi na Heaven Sent tumevalia sare tunaserebuka tu.
Kweli ameingia pabayahapana kwakweli !ni kweli umeingia king ! ptu
Kama hatumfahamu vile.Haha kwa raha zetu
Mmh uongo mbaya, daily siwezi kwa kweliKwani my kaka wewe huwezi?