Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,954
- 183,558
Ndio my kaka naweza.Mmh uongo mbaya, daily siwezi kwa kweli
Kwani my sista we unawezahimili hiyo dozi daily?
Ndio my kaka naweza.Mmh uongo mbaya, daily siwezi kwa kweli
Kwani my sista we unawezahimili hiyo dozi daily?
We sista unawezahimili hiyo dozi? teh!Teh ni mwanaume wa wapi huyo?
HahaaaaaUtajiwa na matarumbeta wakati huo mimi na Heaven Sent tumevalia sare tunaserebuka tu.
Sijutii mimba hata maana niliitaka wala sijaipata kwa bahati mbaya.. hata yeye aliitaka pia. Najipanga niwe mwenyewe nikishajifungua, pesa nitadunduliza.. kuhusu kuchukua mkopo ili kulipa ada, sikufanya ili kumfurahisha niliona ni jambo jema maana mimi ndo nina gari ilikua rahisi kupata mkopo fasta kwa kuweka gari rehani.........sijutii mtoto as the matter of fact am happy with the pregnancy, na hicho pia ni kitu kinachonishangaza maana ingekua enzi zangu nishaitoa kitambo
Kumbe uko vizuri sana my sista, sasa mbona mna-sympathize na bidada ilihali kumbe ni dozi ya kawaida?Ndio my kaka naweza.
Nilicheka pale bidada anakazana kumpikia thupu, jamaa haoni kitu, yeye msosi wake ni K tu, duuh!!Teh ni mwanaume wa wapi huyo?
Hiyo ni dozi au menu yake? Dozi hadi za kucheleweshana job? Mwili haupati muda kuproduce genye mpya? AkhuuuuuWe sista unawezahimili hiyo dozi? teh!
Ya kawaida kwangu, sio kwa mtoa mada. Au hujui tunatofautiana!!!Kumbe uko vizuri sana my sista, sasa mbona mna-sympathize na bidada ilihali kumbe ni dozi ya kawaida?
Haha afu anaitamka kabisa mweeehNilicheka pale bidada anakazana kumpikia thupu, jamaa haoni kitu, yeye msosi wake ni K tu, duuh!!
Hahaaaa eti mwili haupati muda wa kuproduce genye mpya, nimecheka hatari!!Hiyo ni dozi au menu yake? Dozi hadi za kucheleweshana job? Mwili haupati muda kuproduce genye mpya? Akhuuuuu
Mmh haya, ila uko vizuri kwa kweli.Ya kawaida kwangu, sio kwa mtoa mada. Au hujui tunatofautiana!!!
Alafu jamaa ni mnyanyasaji pia.
Hapa kazi tuHahaaaa eti mwili haupati muda wa kuproduce genye mpya, nimecheka hatari!!
Halafu routine yake sasa, maisha ya online then mbunye hahaaaa
Acha kabisa, utafikiri nilikuwepo nashuhudia bidada anachacharika kuandaa thupu huku jamaa anawaza K tuHaha afu anaitamka kabisa mweeeh
Ndo kilichokuoa kwenu......Hahaaa hebu acha kunichekesha bana, khaaa!!Hapa kazi tu
Teh ndo kimekutoa home hicho, hujatoka kwenu kisa thupuuNdo kilichokuoa kwenu......Hahaaa hebu acha kunichekesha bana, khaaa!!