TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Sijutii mimba hata maana niliitaka wala sijaipata kwa bahati mbaya.. hata yeye aliitaka pia. Najipanga niwe mwenyewe nikishajifungua, pesa nitadunduliza.. kuhusu kuchukua mkopo ili kulipa ada, sikufanya ili kumfurahisha niliona ni jambo jema maana mimi ndo nina gari ilikua rahisi kupata mkopo fasta kwa kuweka gari rehani.........sijutii mtoto as the matter of fact am happy with the pregnancy, na hicho pia ni kitu kinachonishangaza maana ingekua enzi zangu nishaitoa kitambo

Pole sana..muhimu liwe somo kwako na usikate tamaa
 
Jifunze kupitia hilo kosa ila wengine wako kama diamond yaani hawakomi... wiki mbili tu unayasahau haya na unarudia yaleyaleeeee...
 
Pole sana ndoa bubu uvumilivu ni muhimu sana Ila mzoee mwaka mzima hukuona hayo masimango na manung'uniko au mauzauza ya mimba hayo, huyo kuishi naye jifanye mjinga tu huku unajipanga taraaaaatibu
 
Hiyo ni dozi au menu yake? Dozi hadi za kucheleweshana job? Mwili haupati muda kuproduce genye mpya? Akhuuuuu
Hahaaaa eti mwili haupati muda wa kuproduce genye mpya, nimecheka hatari!!

Halafu routine yake sasa, maisha ya online then mbunye hahaaaa
 
Back
Top Bottom