TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Kumbe yeye ndio tatizo,pole sana mwanamke mwenzangu,zaidi nikusihi wekeza muda wako ktk ibada na maombi,Yesu ni jibu pekee!huyo ana roho zinazomfuatilia kumharibia mahusiano,,Muombe sana Mungu,Muombee na yeye,utaona majibu soon!!ila usijisahau sana,malizia nyumba yko,ili wanao wawe na kwao!
 
Taja id ya huyo mtu maana nimeshamuhisi fulani hapa
 
Kuna mtu aliwahi ongelea kuwa tuogope sana wanaume wanaotafuta wanawake mitandaoni, kama naanza kumuelewa hivi!!!
mbona wengine tuko fresh nishapata wanawake zaidi ya 6 mtandaoni
 
Dada umeeleza kwa uchungu saana hadi huruma, kwenye mahusiano iko ivi huyo bwana ako angetangulia kuleta uzi hapa akajaribu kueleza mapunguf yako raia wa JF pia wengi tu wange mshauri aachane na ww hata kesho,...bt ww umeanza na umetoa mapunguf ya mwenzio it's fine, nn cha kufanya then angalia moyo wako juu yake, angalia future yako na hiyo hali yako, angalia future ya watoto wako alaf njoo na jibu sahihi kichwan mwako, msome pia yeye psychology yake kwann yupo ivo now, je upendo umeisha, je amepata kimada kingne, je anajua unampenda saana that is why? Ukishafaham vzr utalea mimba vzr mpka utajifungua vzr na watoto watakuwa happy....usiwaze kukimbia na mzgo. Just remember to run away from the problem is not the most best way to overcome it.
Good idea kbs
 
Kumbe yeye ndio tatizo,pole sana mwanamke mwenzangu,zaidi nikusihi wekeza muda wako ktk ibada na maombi,Yesu ni jibu pekee!huyo ana roho zinazomfuatilia kumharibia mahusiano,,Muombe sana Mungu,Muombee na yeye,utaona majibu soon!!ila usijisahau sana,malizia nyumba yko,ili wanao wawe na kwao!
Hili nalo linaweza chanzo cha tatizo inaweza Kuwa ni roho spiritual husband au jini mshsba anamtesa hili ni rahisi nenda makanisa ya walokole yenye track records ya kusaidia walokumbwa na matatizo ya kiroho, chanzo cha tatizo lako kitaonekana kirahisi nipm ntakupa lead na utashuhudia hapa
 
Nimekuonea huruma sana dada. Pole sana maisha hayajawahi kua na njia ilio nyoofu wakati wote Nina amini utapata njia tuu ya kuvuka hapa.
Pole sana ndugu.
 
Mi muhuni lakini nikiskiaga JITU linatesa mwanamke nalimaind mamaeee....poleee ....usijihisi umefeli..ila on a umejifunza kitu..
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Salaam zenu bandugu.. Naandika uzi huu ili angalau nipunguze msongo wa mawazo maana naweza kupasuka kichwa...

Mimi ni mdada nina kazi yangu nzuri tu Alhamdulihah na niko na watoto wawili (usiiulize baba yao alipo hayakuhusu) mnamo mwaka jana 2016 mwezi wa tisa hivi nilipata mkaka humuhumu JF aliyekua anatafuta mwanamke.

Tukapanga tukaonana na kwa mujibu wake akanipenda na mimi nikaona si mbaya nikaridhia mawasiliano yakawa makubwa tu. Huyu mkaka aliachana na mkewe wa ndoa ingawa bado si rasmi legally.

Ana 2 watoto na mmoja anaishi nae mwingine yupo kwa mama yake. Akanisisitiza mno nihamie kwake na wanangu ili tuishi pamoja na kusaidiana life.

Nikaona ni jambo jema maana sikua na nyumba sababu bado najikongoja mno kwenye ujenzi... Nikahamia na wanangu na watoto walimpenda kweli yani maisha yalikua murua kwakweli.

At that time, nilikua na vihela vyangu kidogo nikamsaidia kulipa ada ya wanae ya term ya kwanza takriban laki saba unusu. Na yeye nikamsaidia kumlipia ada ya open university asome Law maana alikua hapendi degree yake aliyonayo nikamlipia semester ya kwanza laki 4 na sabini.

Akaanza chuo na amefaulu first year na anatakiwa awe second year mwaka huu. Matumizi ya ndani tunashare ananipa mshahara wake ingawa mdogo lakini nina hulka ya kushukuru.

Tatizo kubwa ni kunisimanga kuhusu nyumba yake yani its too much, na pia mtoto wake hata nimpemdaje haoni anadai nambagua yani kiukweli huyu mtoto age 14 simbagui, kila nacholeta nagawa mara 3 sijawahi kumkaripia wala kumpiga wala kumgusa.

Hata yeye mtoto hana shida na mimi tatizo ni baba yake. Jana nilienda nao saluni ili mwanangu anyoe, sasa ikawa bonge la bifu eti why na yeye wa kwake sijamnyoa. Kiukweli hakua na nywele mbaya.

Akarudi jioni amelewa na kunipiga juu huku akidai mkewe alikua better kwamba ameruka mkojo amekanyaga mavi na kama vipi nihame chumba nikalale na watoto.

Huyu anataka sex mara 3 kwa siku. Usiku mara 2 na asubuhi ya saa 12 mara moja hadi huwa nachelewa job. Yani sex yenyewe haoimbi, ananivuta tu, "lete **** " anaingiza kwa lazima. Yani sex ni daily.

Akishalewa ni kunitukana kuniita ****** na mpuuzi. Jamani huyu mtu nimetoka kuchukua loan ya laki 4 kumlipia mwanae anayesema nambagua.......

Kiukweli kama ni kuingizwa chaka basi mimi ni chaka bovu. Hapa nilipo nina mimba ya miezi 3 na kwakweli moyoni nimeshamkinia....mungu anitangulie kwenye mipango yangu ya kujikomboa kutoka kwenye huu utumwa.

Tuna mwaka mmoja na miezi kama miwili tangu tuanze mahusiano last year......

Jamani kina dada na kina kaka pia msikurupuke kwenye haya mambo! Go slowly, mimi nilikurupuka sababu ya upweke niliokua nao kipindi hicho.
Unapendanaje na Fake ID? Pole lkn
 
Back
Top Bottom