Dada umeeleza kwa uchungu saana hadi huruma, kwenye mahusiano iko ivi huyo bwana ako angetangulia kuleta uzi hapa akajaribu kueleza mapunguf yako raia wa JF pia wengi tu wange mshauri aachane na ww hata kesho,...bt ww umeanza na umetoa mapunguf ya mwenzio it's fine, nn cha kufanya then angalia moyo wako juu yake, angalia future yako na hiyo hali yako, angalia future ya watoto wako alaf njoo na jibu sahihi kichwan mwako, msome pia yeye psychology yake kwann yupo ivo now, je upendo umeisha, je amepata kimada kingne, je anajua unampenda saana that is why? Ukishafaham vzr utalea mimba vzr mpka utajifungua vzr na watoto watakuwa happy....usiwaze kukimbia na mzgo. Just remember to run away from the problem is not the most best way to overcome it.