Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Haaa hapa nipo kwenye utafiti ujue,Heaven Sent njoo unisaidie kuhesabu wavulana addict wa jf hadi tumpate shemeji.
Haaa hapa nipo kwenye utafiti ujue,Heaven Sent njoo unisaidie kuhesabu wavulana addict wa jf hadi tumpate shemeji.
Ziiiiii....kumbe nawe nakuona wa maana una mapoint! Kumbe chengaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ata sijui.sijui ndo wanasema ndo ukubwa
Ila umeshanichanganya na hiyo avatar yako.njoo pm nikuambie kitu kizuri
Na wanyongwe tu hawana maana[emoji23] [emoji23]Kumbe ndio maana!!
Wewe na Heaven Sent msubiri tu kunyongwa.
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Mnyongaji mkubwa!Hahahaaa!! Ili ukamnyonge mwenzio.
Khaaah!! Hilo ni garasa uliokota, we mkewe kamkimbia unadhani we malaika utamuweza!!!Apparently hata kuvunjika kwa ndoa yake pamoja na allegations nyingi alizotoa ex wife wake lakini na yeye pia anadai kikubwa ni kuhusu huyu huyu mtoto wake kwamba ex wife alikua hampendi na alikua anambagua kiasi kwamba mtoto akakimbilia kwa babu yake. Kitu nilichokuja kugundua ni kwamba hata huko nyuma alikua napenda kuwasiliana na mwanae bila kupitia kwa wife kwahiyo mkewe pia alichoka na story za "baba kasema hivi, baba kasema vile" .
Afu nahisi nimemuelewa kwa nini alisema vile. Anashangaa pamoja na kufanya yote hayo aliyoyataja, inakuwaje mtu bado anasema unambagua mwanaeHata wanaume hebu msitutwike mabaya tu, sio nyie mnasemaga ooh nimemsomesha, mara nimemfanyia moja,mbili tatu........
Na amesema he is in here for this long, hebu tuendelee na kautafiti.Haaa hapa nipo kwenye utafiti ujue,
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Na wanyongwe tu hawana maana[emoji23] [emoji23]
No thank you sir!
Aisee....Mnyongaji mkubwa!
Yani nagonjeka hapa jamani, umbea sio mzuri mweehNa amesema he is in here for this long, hebu tuendelee na kautafiti.
Haha me nilishanusurika mnyongo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Heaven Sent njoo umuone wity anachokuombea.
Si ndio hapo sasa, mambo mengine huwa tunaongea tu kinadharia ila kiuhalisia hakuna anayefanya jambo kwa mtu then asiseme, anaweza akalisema kama somo, masikitiko, kulaumu,mfano nk lkn kalisema.Afu nahisi nimemuelewa kwa nini alisema vile. Anashangaa pamoja na kufanya yote hayo aliyoyataja, inakuwaje mtu bado anasema unambagua mwanae
Nahisi mwanaume ana tatizo moja, kwenye kuziba pengo la mama mzazi kwenye maisha ya mtoto wake, ndo anajikuta anakuwa "over protective" na mtoto wake. That's very wrongKhaaah!! Hilo ni garasa uliokota, we mkewe kamkimbia unadhani we malaika utamuweza!!!
Ndo ushapendwa hivyo....changamkia zali la mentali hiloNajiuliza sijui nimemkosea nini huyu binti...unajua ananiandama kweli kweli
Mmmh hapana RRONDO...Najiuliza sijui nimemkosea nini huyu binti...unajua ananiandama kweli kweli
Yaani acha kabisa.Yani nagonjeka hapa jamani, umbea sio mzuri mweeh
Kwani unadhani utajua siku ya kunyongwa!!Haha me nilishanusurika mnyongo