TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Pole sana,haya mambo hayahitaji mkurupuko so ulipaswa kudadisi mpaka wameshindwa kuishi na mke wake wa awali what's wrong
 
Mi nasema tena...wanaume wa mitandaoni ni majanga!

Humjui na haujui background yake, na ukianza kuijua au kumjua ni too late kama mleta mada!
Yaani hadi mje mfahamiane vizuri itakuchukua mlongo mzima aisee. Bora huku kurun back ground inakuwa rahisi kidogo.
 
Asubuhi na usiku kuna ubaya gani?!! Mtuvumilie tu wengine mnavutia sana!
Khaaaaah!! Ile ya kukutana mara moja kwa mwaka tu mtu unatamani kukimbia nyumba sembuse hii ya kila siku kama dozi ya panadol!!! [emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134]
 
Hatujajua kama ayanda mzima ama LA. AL IS EMA JAMAA YUMO HUMU NA NI ADDICT WA JF. je kama alisoma hajamdhuru?
 
Yaani likinikuta la kunikuta nakuja na id hii hii kutoa ushuhuda. Usijali nitakutag.
Hata Heaven Sent amesema hatishiki. Sijui anaplan kumove in wapi huko[emoji134] [emoji134] [emoji134]
Haha nishamove in kitambo, ndo siondoki hata akinifukuza
 
Yaani hadi mje mfahamiane vizuri itakuchukua mlongo mzima aisee. Bora huku kurun back ground inakuwa rahisi kidogo.
Kwani wa humu back ground yake unairun jf au huko huko nje? Unless ni mtu ambaye unafahamiana toka kitambo, ila mtu wa kukutana naye tu kwenye bus, background yake unaijua instantly? Hivi ushawahi simuliwa mtu amedate na mwanaume for years ndo anakuja kugundua kuwa ameoa kitambo, alishindwaje kurun his background na wakati wamekutana nje? (Utumie tu wito wako kunielewesha leo puliiiz ma)
 
Back
Top Bottom