Tahadhari kwa wana JF wote wa kiume

Tahadhari kwa wana JF wote wa kiume

Kwa hyo mzee shida ni pesa au sio??
Mke wa mtu ni rahisi sana kumla halafu huwa wanajua unataka nini. Huwa hawanahofu na wanajiamini sana nafikiri ni kwasababu ya mechi anazopiga na mumewe. Kukupa K kwao ni kawaida sana. Ila roho inaniuma sana nafikiria kama ndiyo mke wangu anafanyiwa hivi? ila potelea mbali hata mimi nilimegewa pia pamoja na kujitunza sana. Nikikumbuka huwa napata kichaa cha kutafuna zaidi
 
Habari Kubwa Kwasasa Jamiiforums.com
Ni Nyete Alichofanya, Kujivika Uhusika Na Kupiga Watu Hovyo Hovyo

Mungu Anakuona (Imana Ilakubonye)
Nyete
 
Back
Top Bottom