Tahadhari kwa wageni mnaokuja Moshi.


mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
271
Likes
9
Points
35
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
271 9 35
Mwishoni mwa Juma hili nilikuwa nimetinga katika Mji wa moshi ambao ni mji unaosifiwa kwa usafi na kweli japo ni mdogo lakini unavutia kwa usafi wake.

Kabla ya kwenda nyumbani niliposhukia nilikuwa na mihadi ya kukutana ba rafiki yangu ambaye tunafanya nae kazi pamoja lakini yeye akiwa makao makuu jijini dar.

Nikiwa katika kituo kikubwa cha mabasi nilisikia kelele na mimi nilijongea eneo nililokuwa kutaka kujua ni nin!.
Kwa kweli alikuwa ni msichana ambaye alikuwa amevalia mavazi ambayo wananchi walidai alikuwa nusu uchi.
Umati mkubwa wa watu na vijana walikuwa wakipiga miluzi ambapi wengine tayari walianza kumshika2 dada wa watu na kutaka kumchania mavazi yake ili abaki uchi.

Dada huyo alipkolewa ba askari wa kike na kupelekwa kituo cha polisi.

Tahadhari kwa hali ilivyo Moshi wasichana mbaokuja kwenye sikuu hizi na siku nyingine angalieni mavazi ya kuja nayo cyo mnavaa kama mnaenda night club yatakumba yaliyomkumba mwenzenu.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Nilifikiri unawaonya wageni wanaokuja Moshi mjini wajihadhari na tabia ya kutupa taka ovyo, kama vile karatasi za vocha au chupa za maji baada ya kunywa maji. Kumbe ni wanawake na nguo fupi! Kama ni fasheni hawataacha kuvaa.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
tatizo ni mihadarati kama jina lako
 
Last edited by a moderator:
N

ntabhewa

Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
9
Likes
2
Points
5
N

ntabhewa

Member
Joined Mar 5, 2011
9 2 5
cjui nikusaidieje umeshindwa kuderiva mada ipasavyo, kwanza umeanza na usafi wa mazingira theni unarukia kwa vimin uhusiano uko wapi hapo?
 
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
271
Likes
9
Points
35
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
271 9 35
Nilifikiri unawaonya wageni wanaokuja Moshi mjini wajihadhari na tabia ya kutupa taka ovyo, kama vile karatasi za vocha au chupa za maji baada ya kunywa maji. Kumbe ni wanawake na nguo fupi! Kama ni fasheni hawataacha kuvaa.
Suala la kutupa taka moshi lipo wazi,ila hili la mavazi ndo jipya nikasema niwafahamishe wageni.
 
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
271
Likes
9
Points
35
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
271 9 35
cjui nikusaidieje umeshindwa kuderiva mada ipasavyo, kwanza umeanza na usafi wa mazingira theni unarukia kwa vimin uhusiano uko wapi hapo?
Siyo ninarukia ntabhewa mim ndiye niliyekuwa ninaandika na ninajua nililenga kwenye nini sasa wew kuniambia nimerukia vimini na hiyo ndo ilikuwa imebeba theme topic utakuwa unepotea.
 
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
429
Likes
45
Points
45
pingu mkoka

pingu mkoka

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
429 45 45
umeenda kutembea au mwenyeji wa moshi?
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
jina lako mtoa mada halinibariki
Kuna majina ya ajabu sana humu kama msalani, sumu, mihadarati n.k. sijui ni kwa nini majinabya namna hiuo yanakubalika.
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
0
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 0 133
jina lako mtoa mada halinibariki
Nilifikiri unawaonya wageni wanaokuja Moshi mjini wajihadhari na tabia ya kutupa taka ovyo, kama vile karatasi za vocha au chupa za maji baada ya kunywa maji. Kumbe ni wanawake na nguo fupi! Kama ni fasheni hawataacha kuvaa.
tatizo ni mihadarati kama jina lako
cjui nikusaidieje umeshindwa kuderiva mada ipasavyo, kwanza umeanza na usafi wa mazingira theni unarukia kwa vimin uhusiano uko wapi hapo?
umeenda kutembea au mwenyeji wa moshi?
Sijui kwanini baadhi ya wachangiaji hupenda kupindisha mada?!

Mtoa mada nashukuru kwa taarifa. Nitazingatia.
 
Last edited by a moderator:
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2013
Messages
234
Likes
6
Points
35
Age
33
T

Tabalo

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2013
234 6 35
Hairuhusiwi hata kutema mate....faini 50000.
 
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
271
Likes
9
Points
35
mihadarati

mihadarati

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
271 9 35
Nilifikiri unawaonya wageni wanaokuja Moshi mjini wajihadhari na tabia ya kutupa taka ovyo, kama vile karatasi za vocha au chupa za maji baada ya kunywa maji. Kumbe ni wanawake na nguo fupi! Kama ni fasheni hawataacha kuvaa.
Kama hawataacha itakuwa wamependa yatakayowapata maana wapo wengine ambao wameshachaniwa nguo hadi kusaidiwa na wakinamama wenye maduka ya nguo hapa stendi .
 
uru classic

uru classic

Senior Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
120
Likes
0
Points
33
uru classic

uru classic

Senior Member
Joined Aug 25, 2013
120 0 33
mh h kwel nimeona live m2 akchaniwa mitaa ya mawenz
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
Kuna majina ya ajabu sana humu kama msalani, sumu, mihadarati n.k. sijui ni kwa nini majinabya namna hiuo yanakubalika.
na ukiona mtu anapenda majina ya kishenzi hata kama ni ya utani ujue ana tabia za kishenzi hivyo hivyo haijalishi mada yake ni nzuri kiasi gani
 

Forum statistics

Threads 1,237,854
Members 475,675
Posts 29,303,314