- Thread starter
- #21
Mara mia moja, Narudia, Hili ni Jiji la Biashara, Ushamba hapa ni MarufukuMarufukuArudishwe dingi wa Kilimanjaro
Mara mia moja, Narudia, Hili ni Jiji la Biashara, Ushamba hapa ni MarufukuMarufukuArudishwe dingi wa Kilimanjaro
Dingi mbona amekaa miaka 6 bila tatizo?Mara mia moja, Narudia, Hili ni Jiji la Biashara, Ushamba hapa ni MarufukuMarufuku
NDY JE!!!Kwan Si bado Paul C makonda ni mkuu wa mkoa wa Dsm?!
Ha ha ha! Lile pepo lilipiga kelele "Sitaki atembeeeeee; asitembeee! we Gwajima mbaya sana wewe; Gwajima mbaya sana ...". Sikutegemea pepo lisifu kazi ya uponyaji hususan kutimuliwa kwenye makao yao.Mkuu wa mkoa ni Makonda hadi 2025.
Au hujasikia lile pepo lilivyosema mkuu haingiliki?
Nakumbuka kauli yake moja matata, ati anamwambia Mbowe Nitakufukuza ktk Mkoa Wangu,! Duh! Alitakiwa kwanza ajue historia za watu, Huyo babake na Mbowe alikuwa msaada mkubwa sana kwa Baba wa Taifa hili wakati wa harakati za kuondoa mkoloni, ati yeye wa Juzi tu! Kwa kweli kijana alivuka mipaka kwa dharau.Mmekalia wivu na umbea tu,kosa lake nin hadi unamwita mshamba makonda ataendelea kuwa mkuu Wa mkoa
Wanamzidishia presha kijana wa watu, bass wake baada ya kuona choz kamwambia akapumzike, nyie huku mwachochea kuni.Huu uchokoz sasa
Halafu kuna watu wanamtetea....aisee hii dunia huwezikosa wafuasi hata uwe mla nyeti za watuNakumbuka kauli yake moja matata, ati anamwambia Mbowe Nitakufukuza ktk Mkoa Wangu,! Duh! Alitakiwa kwanza ajue historia za watu, Huyo babake na Mbowe alikuwa msaada mkubwa sana kwa Baba wa Taifa hili wakati wa harakati za kuondoa mkoloni, ati yeye wa Juzi tu! Kwa kweli kijana alivuka mipaka kwa dharau.
kwani bashite katoroka?Yeyote atakayeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam naomba awe makini sana. Cha kwanza kabisa, Kama ni Mshamba, Ushamba wake auache huko huko,
Usijaribu kufanya mambo kwa pupa. Na kabla ya kufanya chochote, kwanza Tengua amri zote zilizowekwa na na huyu Aliyetoroka,
Lazima uwe na uelewa mpana sana kuhusu biashara na Kama Huna hakika basi tafuta wataalam wanaojua ili wakushauri vizuri. Ikiwezekana tafuta washauri wazuri hata nje ya Tanzania
Lazima ujue historia. Hii itakusaidia sana kujua wenzako walipokosea ili wewe ufanye vizuri. Jali watu, weka mazingira rafiki ya kufanya biashara, watu wafanye biashara halali kwa uhuru, usiwe Kama Yule Mshamba anayewapangia watu wazima muda wa kulala na kuamka,
Tumia jeshi la polisi kwa manufaa na usalama wa Raia, usiwe Kama Yule Mshamba aliyetaka kulitumia kunyanyasa na kupiga watu kwa amri zake za kishamba, Kumbuka Serikali inategemea kodi za Raia, ni Jukumu lako kuhakikisha Raia na wafanyabiashara wanalindwa kwa kiwango cha Juu na Polisi, kwa sababu bila hao Raia kulipa kodi Polisi hawawezi kupata mishahara.
Hakikisha biashara Dar zinafanyika Muda wote, Usiku na Mchana, na kila anayefanya biashara Ana uhakika wa Ulinzi, polisi watoke vituoni wakae mitaani kuimarisha ulinzi
Una uwezo wa kuigeuza Dar ikafanana na Hong Kong kwa kipindi kifupi sana. Ila nakuomba kitu kimoja ukizingatie.USHAMBA WAKO UACHE HUKO HUKO
Kwa kweli tume miss Meck Sadiki. Busara zilimjaa tele. Hakuwa na Pupa, alikuwa na hofu ya MunguDingi mbona amekaa miaka 6 bila tatizo?
Mnasikiliza sana wachawi na mapepo kuliko Mungu.Mkuu wa mkoa ni Makonda hadi 2025.
Au hujasikia lile pepo lilivyosema mkuu haingiliki?
Yeyote atakayeteuliwa kuwa mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam naomba awe makini sana. Cha kwanza kabisa, Kama ni Mshamba, Ushamba wake auache huko huko,
Usijaribu kufanya mambo kwa pupa. Na kabla ya kufanya chochote, kwanza Tengua amri zote zilizowekwa na na huyu Aliyetoroka,
Lazima uwe na uelewa mpana sana kuhusu biashara na Kama Huna hakika basi tafuta wataalam wanaojua ili wakushauri vizuri. Ikiwezekana tafuta washauri wazuri hata nje ya Tanzania
Lazima ujue historia. Hii itakusaidia sana kujua wenzako walipokosea ili wewe ufanye vizuri. Jali watu, weka mazingira rafiki ya kufanya biashara, watu wafanye biashara halali kwa uhuru, usiwe Kama Yule Mshamba anayewapangia watu wazima muda wa kulala na kuamka,
Tumia jeshi la polisi kwa manufaa na usalama wa Raia, usiwe Kama Yule Mshamba aliyetaka kulitumia kunyanyasa na kupiga watu kwa amri zake za kishamba, Kumbuka Serikali inategemea kodi za Raia, ni Jukumu lako kuhakikisha Raia na wafanyabiashara wanalindwa kwa kiwango cha Juu na Polisi, kwa sababu bila hao Raia kulipa kodi Polisi hawawezi kupata mishahara.
Hakikisha biashara Dar zinafanyika Muda wote, Usiku na Mchana, na kila anayefanya biashara Ana uhakika wa Ulinzi, polisi watoke vituoni wakae mitaani kuimarisha ulinzi
Una uwezo wa kuigeuza Dar ikafanana na Hong Kong kwa kipindi kifupi sana. Ila nakuomba kitu kimoja ukizingatie.USHAMBA WAKO UACHE HUKO HUKO
daud albert badhite.............Kwan Si bado Paul C makonda ni mkuu wa mkoa wa Dsm?!
kikiki ninataka hawa watu wawe kituoni mpaka uchunguzi ukamilike ooh mara watu wakija dar kutoka mikoani nitawarudisha na ndala zao............. utajua tuu jitu halijaendashule sawasawaa hata elimu tu ya dunia halina ubaguziMimi zile amri zake tu za kila Siku, majivuno na Kudharau wenzake, kulinipa majibu ya Elimu yake, nilisubiri tu Muda Uamue.
Ona aina ya mkuu was mkoa mliyekuwa naye anaabudu mapepo. Itakuwa kazi kubwa kuileta Tanzania ya viwanda. Mkuu was mkoa mwenye mashetani! Choka mbaya.Mkuu wa mkoa ni Makonda hadi 2025.
Au hujasikia lile pepo lilivyosema mkuu haingiliki?