Tahadhari: Kama unakula usifungue, hapa ni mizani msata

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,443
1,250
Wakubwa nisiwachoshe kwa maneno mengi, acha picha ziongee



choo kwa nje.jpg

Hapa ni kwa nje KAMJENO KAMETULIA INGAWA KACHAFU KIDOGO

pee bowl.jpg

Hivi ni vya kukojolea, hivyo vilvyozibwa manake NOT REACHABLE

sink.jpg

Ukimaliza unatakiwa utunze afya yako kwa kuosha mikono yako hapa MAJI UNAJITEGEMEA


Toa maoni yako kuhusu picha hizi
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,215
2,000
Ni ajabu sana kwa nini mahala hapa pamekuwa hivi!
Mzani ni mpya tu, na kwa nje eneo lote la mzani limekaa vizuri sana!
Labda ni sera za kisasa za kutoajiri wahudumu!
 

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,114
1,250

yegella

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
3,114
1,250
Nilishangaa badala ya watu kuji help ndani walikuwa wanamaliza mambo yao nyuma ya hicho kibanda. Hata sioni maana ya kibanda kuwepo hapo.

kuna hotel ikombioni kujengwa ambayo ni ya mtoto wa mwinyi nadhani hicho ni cha muda tu...
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,145
2,000
kwa nje nzuri kama makaburi ya waisrael ambayo hupakwa chokaa kwa ne kumbe ndani ni mizoga ya wafu
 

shanature

JF-Expert Member
Nov 15, 2010
798
250
:A S angry:KUNA SIKU NILIINGIA HAPO NIKASHINDWA KU PEE ndani ikabidi niupigie nyuma ya ukuta hapo kwa wanawake wanaweza kuambiukizwa la ajabu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom