Tafuta hela uoe mke mzuri

Tafuta hela uoe mke mzuri

Tukuulize kwanza wewe mawazo yako unaonaje, na kwa uzoefu ulio nao hata mdogo kwamba uhusiano wa hivyo viwili ni upi?
 
Wakuu hii kauli nilikua nikiambiwa na marehem baba. Hivi ina maana gani, kwa sababu alikua akinambia kipindi nasoma na mimi nilikua nachukulia kawaida sana

Na hata mtaani uwa naiskia sana.Hivi ela na mke mzuri vinaendana vipi?
Kama ingekua ni kweli.....
Basi Zari (The boss Lady) asingemuacha Ivan (The don)
 
Maana yake bila mkwanja thabiti, watoto wazuri utaendelea kuwaita shemeji
 
Back
Top Bottom