r.i.p baba yako! kuna mke mzuri kwa tabia huyu yeye na pesa sio sababu ya mapenzi yake kwako,yeye yupo kwa sababu wewe upo.( huyu anaweza kuwa mzuri pia kwa muonekano au asiwe) Hapa baba ako alimaanisha utafute Pesa ili umtimizie mahitaji huyu bibiena familia yako kwa ujumla maana ndio WAJIBI.
Kuna huyu mwingine ni mzuri wa KIMUONEKANO ( hapa nazungumzia yale mambo yako unayoyapenda kwa mwanamke achilia mbali tabia zake,hapa nazungumzia chura,modo,white au black)Hapa baba ako alimaanisha utafute pesa ili uweze kumiliki wanawake kama hao,na ukifahamu fika siku utayakosa pesa basi utapigiwa ,na inawezekana kupigiwa ata ukiwa na izo pesa,maana mara nyingi nao hupenda vifua,anayejua kuvaa na swaga kwa ujumla,vitu ambavyo wewe hutakuwa na muda navyo maana wewe ni busy kutafuta pesa.