Tafsiri ya neno Mbwa koko

Tafsiri ya neno Mbwa koko

Unaambiwa Mange alipigwa kipigo cha mbwa koko na baba yake mzazi mpaka akazaa ndugu yake.
 
Way back niliwahi kuishi mwanza pale, RPC huyu Muroto alikuwa OCS wa kituo cha igogo...alikuwa katili na asiecheka na Nyani wala kuangalia sura those days...alikuwa mtu ambae ni workaholic and mtu anaependa attention sana.

But Alikomesha wahuni wa kule igogo OPEC waliokuwa wamepinda na kushindikana Mwanza ila kwa huyu mzee wote walifyata na kusilimu amri.

Lile biti lake la jana lilitosha kabisa kutuweza "mbwa koko wote wa ndani na nje ya nchi"

Nawasalimu mbwa koko wenzangu kwa jina letu lile.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ahahaha! Type yake ni mabaki ya mamwela wa enzi za Mwalimu wale waliosonga mbele Uganda kule mtukula..

Sura mbuzi tabasamu la ng'ombe akili zilishafyatuka.

Huyu kamanda huwa ananikosha sana yaani ana biti la kiume kabisa mixer na sura yake yenye wimbi kama la uji.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] huyo keshapinda
 
Hiyo yote ni kwa sbb hata yy alikua anahofia mbwa koko hao. Mbwa koko wakiwa zaidi ya mmoja ni mbwa chezea kupigwa chini na mbwa koko wewe.
 
Hatari sana huyu kamanda
5bfc22fc59-img20180123134647.jpg
fbda4e706c-wwww-kamanda.jpg
 
Mimi napendelea Amani na utulivu na pia haki kwa wote. Ni muhimu viongozi kutumia lugha inayofaa na kuonyesha mfano wa utu na heshima hata kama ujumbe wako ni kuwa hutaruhusu maandano
 
Ni neno maarufu sana katika uzuiaji maandamano, ni neno ambalo limeweza kuzima kabisa maandamano ya Mange, ukali na sura ya ujasiri na kuongea kwa utashi alikotumia RPC wa Dodoma kuliweza kabisa kudumisha Amani siku ya tarehe 26.04.2018.
Kwa kutumia neno mbwa koko neno ambalo watanzania hawakulala siku ya tarehe 25 kwa kuhofia kipigo toka jeshi la Police.
RPC wa Dodoma ndiye aliyeweza kufanya mpaka dodoma ikawa jiji kwani alifanya kazi nzuri sana ya kuzima maandamano.

Sasa neno "MBWA KOKO" maana yake ni watu au mtu yeyote anaefanya maandamano ya kuvuruga amani na yasiyo na kibali. Nadhani hakuna Mtanzania anapenda kuwa mbwa koko
Nafurahigi sana nikimsikiliza huyu dingi akihoji watuhumiwa.
Kuna clip moja anamuuliza jamaa, wewe umeandika I love you hapa kifuani inakusaidia nini?.
Jamaa, nisanaatu,
kamanda aaaanisanaa ya nini, kunasanaa inasema I love you?
Jamaa kimya.
Kamanda, we kabilagani? Jamaa mimmakonde.
Kamanda, mmakonde!!!,kunammakonde anajua I love you makonde?
Jamaakimya.
Kamanda,unaona tunapoteza nguvukazi. Mwisho wa kunukuu.
 
Mi naona kama huyu Kamanda mroto atampindua Magu na kuchukua nchi kama Magufuli
 
Mi naona kama huyu Kamanda mroto atampindua Magu na kuchukua nchi kama Magufuli
 
Tengua kauli, Hakuna mtoto humu, Umesema MBWA KOKO maana yake ni maandamano ya kuvuruga amani?
Bangi zingine mvutie chooni. Mchafuzi wa lugha wewe!
 
Sura yake ilimfaa sana kuwa Mkuu wa Majeshi
 
Back
Top Bottom