Mke yeye si anataka mayai azae,sasa hakuna haja ya kumkunja kama wakunjwavyo michepuko!Halafu kuna style ukizitaka kwa wife atakuhisi muhuni.
inabidi jf kuwe na jukwaa la tafiti maana mmh
Sawa kabisa mkuu mana inakubidi ufiche makucha vingnevyo maswali yakuwa yakutosha.
Tafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!
Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!
Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!
Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!

Tafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!
Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!
Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!
Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!
Tafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!
Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!
Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!
Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!
kweli kabisa wanandoa huoneana aibu sana ktl suala la styleTafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!
Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!
Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!
Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!
Hahaaaaaaa ila kama kuna ka ukweli hivi.....
Style moja mwanzo mwishoniliwai kuambiwa sijui kusex wakati nilitumia kama dk 30 bila kupiz now ndio nimejua kwa nn niliambia vile maana style yangu ni moja tu kifo cha mende
Wengi wetu huwa tuna trade mark kwa style ile ile ya siku ya kwanza kukitana na wake zetu.
Mimi nilikimbiwa baada ya kubadilisha style kila mara kwa mara