Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

Mnatutamani eeeh!? Chezea mtu kunywa maji ya kisima chake mwenyewe tunakunjwa mpaka tunaomba poo....

Ahahaaa.....au ndo ile nyingine aliyosema mdau flani kuwa huwa analia sana baada ya kuchakazwa mashine.
 
Mi namkunja navyotaka, doggy style, Popo Kanyea Mbingu, mkasi style hadi mpaka alikua ananiona muhuni.
 
We Jamaa Muongo Sana
Mbona Mi Wangu Namthombaga Kwa staili Mbalimbali!!?
 
Hizi tafiti zingekuwa zinafanywa kwenye mambo ya msingi.....naamini TANZANIA yetu isingekuwa hapa ilipo....lakini bahati mbaya MAHABA ndio yamekuwa kipaumbele cha taifa letu....ndio maana tafiti nyingi zimejikita huko kwenye MAHABA...imefikia hatua leo kila mwananchi anawaza mahaba tu...Mara utasikia jinsi ya kumridhisha mkeo....mara oooh JINSI YA KUZAMA CHUMVINI.....kabla hujafumba macho unakutana na bango linalonadi kuuza dawa za nguvu za kiume....ukigeuka kushoto unakutana na tambala la mganga kutoka sumbawanga akinadi ufundi wa namna ya kumvuta mpenzi....
Ukiingia JF new post unakutana uzi wanawake wanadai hawafikishwi wanapopataka......ukifungulia redio unaskia nyimbo za mahaba tu.....kana kwamba tupo peponi....
Dah wabongo bwana...

Kwako wewe mahaba sio kitu cha msingi
 
Back
Top Bottom