Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

mtu akiamka anawaza na kuwazua akija hapa ni tafiti tayari lol

Inawezekana anapiga chabo kwa wapangaji wenzake alafu anatumbia tafiti uyu.

Si zani kama anaweza kuwavaa wake za watu akawahoji chochote!
 
ha ha ha ...mwanaume ni kichwa cha nyumba hadi kitandani...te te te...unasubiri directions...ha ha ha ha...

style pekee ambayo hatutumii ni 0713...

hiyo tafuteni huko huko mtaani...


Waambie hao wanawake waache umbea

Tendo la ndoa ni wawili

Na hupaswa kuwa na ushirikiano

Si lazima mume amuweke styke fulani yeye mwenyewe anaweza mwambia wakabadilisha....

Kama vipi aikalie na kujipimia
 
Aliyekuambia mtu akiingia kwenye ndoa anenda kuonyesha staili nani? kama unapiga staili moja anaridhika kuna shida gani? wamekuambia kwa stail moja hawaridhiki wanataka ngapi ili waridhike maana umekuja na utafiti lazima utafiti huo uwe na solution, heb tuambie wamesema kwenye ndoa wanahitaji stail ngapi?

Mkuu salama!!?
Tudondoshee stori nyengine mkuu.Mimi ni mmoja kati ya wanaofuatilia visa vyako ukivishusha hapa.
 
Tatizo research yako uulifanyia kwenye kwaya kuu za kikirsto tuu!
 
Wanasema kuwa angalau kwa week ujaribu staili tano tofauti.
 
Fanyeni mapenzi na wake zenu kwa style zote zinazowezekana, wasipozipata ndani ya ndoa basi watazitafuta nje ya ndoa. Huu ni mwaka 2014 na si mwaka 47.

Staili zingine ni kwa ajili ya michepuko tu. Mke yake ni kifo cha mende.
 
Wapi mbona hakuna kitu
Mama umesahau kuwa ni kesho ndo mambo hadharani tutajua je Bitungu atafanikiwa kwenda kwakina Julie kueleza ukweli, na upande wa pili je Colin na Cec walifunga ndoa vipi Mage alifanikiwa mpango wake, tukutane kesho kule kule kwa siku zote
 
Back
Top Bottom