Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

Tafiti: Wanaume wenye ndoa hawafanyi style Hii

Ni utafiti au umbea? mbona mnachafua kazi za watu.

Unawafuata wake za watu wakupe umbea unakuja uku kusema utafiti.
 
Haya mambo huwa yananitesa sana gym nkikumbuka tu uchovu wangu ndo utakao mkimbiza demu kama nilikuwa nmechoka kupiga push up huwa napiga hata mia
 
... tena hapo kwenye hiyo style ya chali itabidi utafiti uboreshwe na kuongeza kuwa hiyo style inasababisha wanawake wengi kunyonyoka nywele uchogoni...
 
Tafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!

Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!


Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!

Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!
wewe wa kwako unamfanyaje?
 
Tafiti zilizofanywa hv karibuni ambapo nilikuwa nawaliza wanawake mmoja mmoja zimeonyesha kwamba Wanawake wengi ambao wako kwenye ndoa wamesema ya kwamba Waume zao wakati wa tendo la ndoa huwa hawawabadilishii style, yaani wamesema kwamba Waume zao huwa ni style moja tu basi halafu mchezo umeisha, kuna wengine hata walisema tangu wameolewa style ya mbwa kachoka ama dog style huwa wanaona picha na kusikia kwa watu tu, lkn waume zao hawajawahi kuwafanyia!

Nilipowaliza ni style gani mmeo hupendelea, wengi walijibu ya kwamba Waume zao wanapenda style ya kulala chali tu yaani yeye (mwanamke) anaangalia dali na mumewe kuwa juu yake, wengi sana kwa kweli wameonyesha kukerwa sana na halii hii sema ndiyo hivyo wafanyeje inabidi tu wavulimie maisha yaende!


Nilipowauliza ni tatizo gani lingine huwakera, wengi walisema kusinyaa kwa uume wa Waume zao wakati bado wao hawajaridhika, wamesema hili ndio namba moja kwa ukeraji!

Naendelea kufanya tafiti na nitaleta Majibu kadiri siku zinavyozidi kwenda ili wote tubadilke na tuweze kufurahia Maisha!

Umetunga utafiti wako ila umetugusa, kwa michepuko style zote zinatumika
 
Mnatutamani eeeh!? Chezea mtu kunywa maji ya kisima chake mwenyewe tunakunjwa mpaka tunaomba poo....
 
Watu wanatafuta kila aina ya visababu ili kuzitia hila ndoa au hata wengine kuogopa kuingia....

Tafiti nyengine hufanywa watu wakiwa na njaa tu lol
 
mke kila siku unajitahidi asipate mimba bila mpangilo ndo maana unagusagusa tu kwa mchepuko ndo unafanya kazi
 
Aliyekuambia mtu akiingia kwenye ndoa anenda kuonyesha staili nani? kama unapiga staili moja anaridhika kuna shida gani? wamekuambia kwa stail moja hawaridhiki wanataka ngapi ili waridhike maana umekuja na utafiti lazima utafiti huo uwe na solution, heb tuambie wamesema kwenye ndoa wanahitaji stail ngapi?
 
Back
Top Bottom