Tafakari. Wanamuziki wa kike kutoka Congo


I

iMind

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2011
Messages
1,919
Likes
461
Points
180
I

iMind

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2011
1,919 461 180
Najaribu kutafakari kwa nini DRC katika miaka ya 2000 haijatoa wanamuziki nguli wa kike kama ilivyokua miaka ya 80 na 90 ambspo wanamuziki wengi wa kike walitamba kama akina Mbilia Bell. Tshala Mwana, Yondi Sister n.k. kwa nini sasa hivi wanawake hawasikiki tena?
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,282
Likes
484
Points
180
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,282 484 180
Hata mimi nashangaa!
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,650
Likes
73
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,650 73 0
Hivi cindy anatoka wapi????????????????????????????????
 
amhanda

amhanda

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
20
Likes
0
Points
0
amhanda

amhanda

Member
Joined Oct 14, 2013
20 0 0
Wanawake muda wote hawana mpango mkakati wa muda murefu kuwezesha kile ambacho wamewekeza kwacho.na ndo maana muda mwingi mambo yao yanaexpire mapeeeeeema.
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
464
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 464 80
Cindy le ceur a.k.a cindy moyo ni balaa kwa enzi za sasa. Of course hao akina Mbilia Bel na wengineo wa enzi zao ni habari nyingine.
 
M

mzaya seven

New Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
Age
28
M

mzaya seven

New Member
Joined Dec 3, 2013
1 0 0
wanawake wa congo wana changamoto nyingi rushwa ya mapenz nayo huaribu talents sio drc tu hata bongo kwa upande wa hiphop iko ivo
 

Forum statistics

Threads 1,214,228
Members 462,596
Posts 28,505,753