Tafakari hii picha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tafakari hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by hashycool, Oct 20, 2010.

  1. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Tafakari

    [​IMG]
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kila kitu na wakati wake

    mzee mwinyi anasema kila zama na kitabu chake
     
  3. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yaliyopita si ndwele tugange yajayoo
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Maana yake hakuna mlinganisho. Huwezi linganisha Kikwete na JKN kwa namna yoyote ile. ukiwalinganisha ni kama kufanya matusi tu. Huyu Kikwete ni kiongozi wa ovyo ovyo tu na hata JKN aliliona hilo na hata aliposema hatakiwi ikulu huyu bwana alikuwa anamfahamu vizuri.
    Watanzania tuliliwa mwaka 2005 na sasa hatufanyi kosa tena.
    CHAGUA DR SLAA KWA MAENDELEO YA NCHI HII. UKICHAGUA SISI MAFISADI NI SAWA NA KUITELEKEZA MIKONONI MWA MANYANG'AU NCHI YETU HII.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,819
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Madrasa al sul tayari.

    Ngoja nisepe mie!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Mjima na Mjinga
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,394
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,940
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Una maanisha nini? Enzi hizo akukua na mikeka?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ilikuwepo tena kwa wingi, na ndio vilikuwa vitanda!
     
  10. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,756
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    JKN=Mchapakazi JK=mchapa maneno.
     
  11. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JKN ==> Ngoja niwasaidie wananchi wangu kuwaonyesha kuwa "siasa ni kilimo"
    JMK==> Dah hapa nitachafuka sasa hivi, we mpiga picha hebu fanya haraka nataka kuinuka alaa!!!!
     
  12. d

    dotto JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ... yaelekea hata kuchota udongo kidogo atumia nguvu za ziada...... Angalia kwa makini hiyo picha..
     
  13. minda

    minda JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mzee is acting the real life situation; kijana is performing a role-play.
     
  14. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #14
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Masikini kijana wa watu yupo "siriaz" while the guy is never serious haaa!!!
     
Loading...