TAFADHALINI SANA WATU MNAOJIONA MNA DINI

TAFADHALINI SANA WATU MNAOJIONA MNA DINI

farfat

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2021
Posts
383
Reaction score
707
Swali langu kwenu linahitaji sana kibu tafadhali mnijibu hasa sisi watu weusi ndio nawalenga humu kama wewe ni mzungu au mwarabu pita hivi Uzi hatukai na kama wewe ni shoga pita kushoto usitie neno hapa.🥺
Tunaanza na mada hivi kwanini hakuna mtume au nabii mweusi aliezungumziwa kwenye vitabu vitakatifu iwe biblia au Quran
Je sisi watu weusi hatufai kuwa manabii au sisi watu weusi tulichelewa kuumbwa au sisi watu weusi mungu aliamua tuwe watu wa kawaida na bendera fata upepo.. naomba kuwakilisha sema chochote hakuna kitu kinaitwa kufuru na sio kweli kuwa mungu anaweza kuwachoma moto watoto wake wa kuwaumba yeye mwenyewe
 
Makerubi na watakatifu uchwara, mnaitwa hapa, mkuje kutolea ufafanuzi tafakuri hii.
Shangaa na wewe kwani sisi watu weusi tuna shida gani. Ukiwaambia dini Zina miyeyusho hawataki ajabu ni kwamba tumepoteza Kila dini zetu za asili
 
Shangaa na wewe kwani sisi watu weusi tuna shida gani. Ukiwaambia dini Zina miyeyusho hawataki ajabu ni kwamba tumepoteza Kila dini zetu za asili
Subiri wanakuja wenye dini zao. 😂😂😂
 
Swali langu kwenu linahitaji sana kibu tafadhali mnijibu hasa sisi watu weusi ndio nawalenga humu kama wewe ni mzungu au mwarabu pita hivi Uzi hatukai na kama wewe ni shoga pita kushoto usitie neno hapa.🥺
Tunaanza na mada hivi kwanini hakuna mtume au nabii mweusi aliezungumziwa kwenye vitabu vitakatifu iwe biblia au Quran
Je sisi watu weusi hatufai kuwa manabii au sisi watu weusi tulichelewa kuumbwa au sisi watu weusi mungu aliamua tuwe watu wa kawaida na bendera fata upepo.. naomba kuwakilisha sema chochote hakuna kitu kinaitwa kufuru na sio kweli kuwa mungu anaweza kuwachoma moto watoto wake wa kuwaumba yeye mwenyewe
Mitume weusi wapo ila hawapo kwenye hizo dini ulizozitaja.
Duniani dini ni nyingi sana
 
Swali langu kwenu linahitaji sana kibu tafadhali mnijibu hasa sisi watu weusi ndio nawalenga humu kama wewe ni mzungu au mwarabu pita hivi Uzi hatukai na kama wewe ni shoga pita kushoto usitie neno hapa.🥺
Tunaanza na mada hivi kwanini hakuna mtume au nabii mweusi aliezungumziwa kwenye vitabu vitakatifu iwe biblia au Quran
Je sisi watu weusi hatufai kuwa manabii au sisi watu weusi tulichelewa kuumbwa au sisi watu weusi mungu aliamua tuwe watu wa kawaida na bendera fata upepo.. naomba kuwakilisha sema chochote hakuna kitu kinaitwa kufuru na sio kweli kuwa mungu anaweza kuwachoma moto watoto wake wa kuwaumba yeye mwenyewe
Swali lako lina uzito fulani, ila kuna mahali unajichanganya kiasi. Umeshasema tuwaweke mbali wazungu na waarabu. Sasa, unataka kuwe na nabii mweusi kwenye vitabu vyao wazungu na waarabu?
Nilifikiri ungeuliza kama kuna vitabu vyetu sisi watu weusi vinavyozungumzia manabii weusi waliopita. Biblia na Quran vyote ni imported, sio vya mtu mweusi.
 
Swali langu kwenu linahitaji sana kibu tafadhali mnijibu hasa sisi watu weusi ndio nawalenga humu kama wewe ni mzungu au mwarabu pita hivi Uzi hatukai na kama wewe ni shoga pita kushoto usitie neno hapa.🥺
Tunaanza na mada hivi kwanini hakuna mtume au nabii mweusi aliezungumziwa kwenye vitabu vitakatifu iwe biblia au Quran
Je sisi watu weusi hatufai kuwa manabii au sisi watu weusi tulichelewa kuumbwa au sisi watu weusi mungu aliamua tuwe watu wa kawaida na bendera fata upepo.. naomba kuwakilisha sema chochote hakuna kitu kinaitwa kufuru na sio kweli kuwa mungu anaweza kuwachoma moto watoto wake wa kuwaumba yeye mwenyewe
Unaelewa maana ya nabii?. Tuanzie hapo Kwanza!
 
Swali langu kwenu linahitaji sana kibu tafadhali mnijibu hasa sisi watu weusi ndio nawalenga humu kama wewe ni mzungu au mwarabu pita hivi Uzi hatukai na kama wewe ni shoga pita kushoto usitie neno hapa.🥺
Tunaanza na mada hivi kwanini hakuna mtume au nabii mweusi aliezungumziwa kwenye vitabu vitakatifu iwe biblia au Quran
Je sisi watu weusi hatufai kuwa manabii au sisi watu weusi tulichelewa kuumbwa au sisi watu weusi mungu aliamua tuwe watu wa kawaida na bendera fata upepo.. naomba kuwakilisha sema chochote hakuna kitu kinaitwa kufuru na sio kweli kuwa mungu anaweza kuwachoma moto watoto wake wa kuwaumba yeye mwenyewe
Hao wazungu na waarabu unewatoa kwa sababu unataka kuzungumza na weusi kuhusu dini.

Mashoga umewabagua kwa sababu gani?

Halafu huoni kuwa ukipinga au kuhoji hizi dini na hapohapo kubagua mashoga bado unatembea kwenye mtego wa kuwa katika hizi dini, pengine bila kujijua, kwa sababu hakuna ubaguzi dhidi ya mashoga unaosimama kwa hoja za kimantiki, ubaguzi dhidi ya mashoga unatokana na hizi dini?
 
Hoja ni dhaifu, hakuna ushahidi wowote unaothibitisha weusi au weupe kuhusu manabii, kuhusu lugha na chimbuko tukiwaambia mwende vyumba za ibada mnashinda bar, kasome historia acha uvivu.
 
Nafikiri kabla ya kuniita maandazi, ungejibu hoja za mleta mada, vinginevyo wewe ni CHAPATI.
Hakuna hoja hapa hata mtoto wa darasa la nne ana majibu, aende kanisani au msikitini kama alikimbia shule. aache kushinda bar.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom