Tabia za kishamba za mabasi ya mikoani

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Dar to Mbeya nilikaa siti moja na mdada mmoja mnene balaa kakaa dirishani
Yaani robo tatu ya siti mbili kaenea mwenyewe mimi nimekalia tako moja

Njiani sasa kila basi likisimama au wauzaji wakipanda mara kanunua mayai mara keki mahindi ya kuchoma/ kuchemsha chips parachichi......yaani yule mama njia nzima anakula tuuuu

Kuongea sasa khaaaa, yaani safari nzima anakuongelesha unaona ngoja nimjibu kwa kichwa tu ajue sipo interested, mdada anakuongelesha tu, nikasema ngoja nisiwe namjibu yaani ndio kwanzaaaa anakuongelesha huku mdomoni anatafuna kitu na kucheka cheka tuu

Mbaya kuliko yote, baada ya kula hayo mamichanganyiko yake akaanza kuachia mashuzi
Aisee sijawahi kutana na ushuzi unanuka kama wa yule mdada khaaaa
Halafu sijui ni ule unene hata kubana ushuzi utoke kama pancha ule wa kupuliza hawezi.....yeye alikua anuachia kabisa unasikia kabisa prraa tatataaa

Yaani akiwa anaongea ghafla utamuona kama anasitasita kama anasweta sweta halafu utasikia tu kitu kimeitika
Sasa sijui muda huo anakua anajaribu kuubana ushuzi ila inashindikana.?
Halafu atapotezea kama dakika 3 ushuzi ukipoa harufu anaanza maneno...kila kitu anajua yeye

Kama bahati kabla ya kufika Mbeya kuna abiria akashuka....yaani niliikimbilia ile siti fasta hata sikumuaga

Nimepata changamoto nyingi safarini ila nadhani hii ilikua funga kazi
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Kunywa maji kidogo [emoji23][emoji3][emoji3]
 
....konda muna serenget lite au safari kubwa? ... hamuuzi humu basi sawa....ata short hamupimi..??? ooohh sorry.... jaman nipo ke bus la mkoani... kiu htr[emoji481][emoji481]
 
Hujasoma nilichoandika ama Umesoma hujaelewa labda sababu ya usingizi....lala kidogo utasoma badae

Unajiashebedua tu. Jamaa kakuchana 'black & white'.
Mwanamke gani unakua na roho ya korosho kwa wanawake wenzio wenye watoto!
Viungo vyako vya 'jinsia' ya kike vimekamilika kweli?
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Kunywa maji kidogo [emoji23][emoji3][emoji3]

Kajojo niambie basi na mm jmn , ninye japo pulizina moja ya moto🀣🀣 nivimbe kidogo jf humu 🀣🀣
 

Ngoshaaaaaa...... nakuona nakuona krbu tupate kidogo tushtue koo[emoji481][emoji481][emoji481][emoji481]
 

Siku nyengine ukiwa unataka kusafiri naomba unitaarifu tukate siti moja mimi na wewe hata kama sina mpango wa kusafiri nitasafiri tu kwa ajili yako.

Hutakaa ujutie.
 
Hahahah rafiki zangu hakuna mwenye ratiba ya kuwa na mtoto

Ngoja niangalie kwa ndugu labda nijaribu

..... tutakutana tu siku🀣 mundende bwiiiii..... ila siyo msumbufu hata kdogo! Nikitaka kutongoza nakuomba ruhusa ukininyima natulia tuliii....yaani chochote mpaka upende ww! Sina makuu.... sijalewa kiiivyoooo nikashindwa kuchangia mada[emoji481][emoji481]
 
Siku nyengine ukiwa unataka kusafiri naomba unitaarifu tukate siti moja mimi na wewe hata kama sina mpango wa kusafiri nitasafiri tu kwa ajili yako.

Hutakaa ujutie.


πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ nitafanya hivyo ukuwi
 

🀣🀣🀣🀣
 
nlipanda gari moja na mdada mmoja mzuri sana nusu nijichanganye.
Mara paap..kanunua chips na togwa[emoji2955]na hindi la kuchemsha...
Yaani story ziliishia hapo hapo.
 
Ilishawahi kunikuta hii nilibeba mtoto masaa 9 mama yake akawa analala tu bila aibu, mtoto akienda kwake anamuuliza unamtaka ankoo uende kwa ankoo.
 
Unaanzaje kwanza?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…