Tabia za ajabu na mbovu za Watu wa Bara


Status
Not open for further replies.
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Haya nitakayo yasema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa

1. Vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia

2. Singeli, watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu

3. Khanga moja na vibao kata, mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nini

Uvaaji usio na staha, makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba

Watu wa bara mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa Zanzibar ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku Zanzibar mngekuwa mnapimwa kwanza adabu

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata maana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
 
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2018
Messages
211
Likes
271
Points
80
T

Team JPM

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2018
211 271 80
Dhambi ya ubaguzi haitakuacha salama, ukianza kuwachambua wabara dhidi ya wazanzibar, utabaini hata wazanzibar kuna wapenda na waunguja na taboa zao tofauti. Wasilisha mada bila kutaja wabara au wazanzibar, Tabia haina ubara wala uzanzibari
 
Changalucha

Changalucha

Senior Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
196
Likes
73
Points
45
Changalucha

Changalucha

Senior Member
Joined Oct 19, 2011
196 73 45
Hili nitakayo ya sema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa
1) vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia haya utayapata BARA

2)SINGELI watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu WALLAH yote unayapata BARA

3)KHANGA MOJA NA VIBAO KATA mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nn yote haya utayapata BARA

UVAAJI USIO NA STAHA VYOTE NI BARA makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba watu wa BARA mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa ZANZIBAR ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku ZANZIBAR mngekuwa mnapimwa kwanza ADABU

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata mana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha POVU LOLOTE RUKSA

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Vigodoro Bara!, Bara lipi hilo yakhe?, Bara Afrika?
 
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined
Aug 24, 2018
Messages
181
Likes
148
Points
60
Mzanzibarr

Mzanzibarr

Senior Member
Joined Aug 24, 2018
181 148 60
Kila kitu kuzidi watu wa bara ndo wenye mambo hayo
Dhambi ya ubaguzi haitakuacha salama, ukianza kuwachambua wabara dhidi ya wazanzibar, utabaini hata wazanzibar kuna wapenda na waunguja na taboa zao tofauti. Wasilisha mada bila kutaja wabara au wazanzibar, Tabia haina ubara wala uzanzibari
Sent using Jamii Forums mobile appiphone
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,335
Likes
124,627
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,335 124,627 280
Hili nitakayo ya sema kaa mwenyewe ufikiri uone kama ni sawa ama laa
1) vigodoro visivyo na staha watu wanacheze uchi wanavua nguo mbele ya watoto na watu wanashangilia haya utayapata BARA

2)SINGELI watu wanaimba kwa kutukana wanacheza na mapanga vurugu tupu WALLAH yote unayapata BARA

3)KHANGA MOJA NA VIBAO KATA mtu anavua nguo anacheze na khanga bila chupi khanga imeloa laana hii nilipita sehenu nikaona huko bara kwenye baa unatoa elf 5 unapewa jagi anakuja mwanamke anakukalia huku unamwagia sehemu yoyote uitakayo kwa hyo elfu 5 kama sio laana ni nn yote haya utayapata BARA

UVAAJI USIO NA STAHA VYOTE NI BARA makucha bandia sijui manyusi uvaaji vimini masuruali na ukahaba watu wa BARA mbadilike na huu muingiliano ndo mnaharibu na watu wa ZANZIBAR ningekuwa na uwezo nyie kabla hamjaja huku ZANZIBAR mngekuwa mnapimwa kwanza ADABU

Sasa kuna mashoga wengi mpaka mkuu wenu wa mkoa kaamua aanze kamata kamata mana mmezidi mbadilike naiman MUNGU atawaongoza mtabadilika

Nawasilisha POVU LOLOTE RUKSA

Sent using Jamii Forums mobile appiphone
Tofauti ni moja tu.... Bara yanafanyika kwa uwazi huko kwenyu yanafanyika kwa kificho... Tena Zenji ushoga hauna kificho tena... Nafikiri unapafahamu vema kwa Raju hebu niambie utafananisha na sehemu gani ya Bara?
Ndugu yangu umewaza kimo cha mbilikimo... Bara unayozungumzia wewe ni mwambao wa pwani kama Zenji tu, huifahamu bara vema... Bara isiyo Pwani ina watu waliostaarabika kuliko unavyohadithia.... Upuuzi wote unaouzungumzia huwezi kuukuta mikoa ya kaskazini nk

Jr
 
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,466
Likes
953
Points
280
Ghulaam

Ghulaam

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,466 953 280
Hivi yule bint aliyeomba radhi kwa RC Ayoub baada ya kupiga Picha za uchi ni Mbara???

Kizimkazi gongo inanyweka fresh tuuu MTU mswalihina a bado bangi anavuta pombe anakunywa

Bado mnajikuta wachamungu kuliko kiumbe yeyote

Mauno ya kidumbaki na msewe yana tofauti na kigodoro???



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,085
Members 481,224
Posts 29,720,455