Tabia ya umalaya wa rafiki yangu inanikera!!!


shubilla

shubilla

Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
shubilla

shubilla

Member
Joined Mar 28, 2013
21 0 0
Nina rafiki yangu jmn sijui ana pepo la ngono?kila akiwa na mwanaume huyu baada ya muda anamuacha kisa eti hawezi kumridhisha!nimejaribu kumsema jamani lakini asikii mkikaa kidogo tu utasikia eti yule mwanaume nimemuacha kwakuwa hajui kunifikisha,,,,sasa huwa najiuliza hivi yy huko kwake kumeumbwaje mpaka asiweze kuridhika na wanaume wote hao wanaompitia jamani?!!!!haya maajabu kwa kweli mwenyewe haoni karaha kubadilibadili kila muda wakati mwingine nafikiria labda anajiendekeza kwa kweli.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
,,,,sasa huwa najiuliza hivi yy huko kwake kumeumbwaje mpaka asiweze kuridhika na wanaume wote hao wanaompitia jamani?!!!!
Hehehe....hata usishangae maana kuna wengine nanilihu zao muda wote zimeachama kama mtu apigaye mwayo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Mkiwa marafiki lazma kuna kitu common kinachowafanya muwe pamoja. Zingatia core bussiness yenu. Muambie hutaki kushare relationship issues na yeye ili asikukere. Otherwise jikubali na ishi maisha yako. Papuchi yake mwenyewe, unakerekwa na nini?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
ye anaacha tu hajui kuachwa.............
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,376
Likes
15,444
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,376 15,444 280
Just PM Her #
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,090
Likes
17,581
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,090 17,581 280
Duh basi nyie sio marafiki.....
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,214
Likes
104
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,214 104 160
Mkiwa marafiki lazma kuna kitu common kinachowafanya muwe pamoja. Zingatia core bussiness yenu. Muambie hutaki kushare relationship issues na yeye ili asikukere. Otherwise jikubali na ishi maisha yako. Papuchi yake mwenyewe, unakerekwa na nini?
one million dollar advice ex kidumu...halaf nimekumisiijeee...si unajua msimu huu wa mvua...
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
32,831
Likes
15,309
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
32,831 15,309 280
Kama tatizo kuridhishwa mwambie ani-PM.
«««««««««««»»»»»»»»»»»
For Promotional Use Only.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,990
Likes
16,547
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,990 16,547 280
Hehehe....hata usishangae maana kuna wengine nanilihu zao muda wote zimeachama kama mtu apigaye mwayo.
Ha ha ha ha!
Haki ya nani una vijineno wewe!
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
836
Likes
7
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
836 7 35
Nina rafiki yangu jmn sijui ana pepo la ngono?kila akiwa na mwanaume huyu baada ya muda anamuacha kisa eti hawezi kumridhisha!nimejaribu kumsema jamani lakini asikii mkikaa kidogo tu utasikia eti yule mwanaume nimemuacha kwakuwa hajui kunifikisha,,,,sasa huwa najiuliza hivi yy huko kwake kumeumbwaje mpaka asiweze kuridhika na wanaume wote hao wanaompitia jamani?!!!!haya maajabu kwa kweli mwenyewe haoni karaha kubadilibadili kila muda wakati mwingine nafikiria labda anajiendekeza kwa kweli.
muelekeze kwangu atatulia tu
 
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
3,110
Likes
70
Points
145
Parata

Parata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
3,110 70 145
Huyo dawa yake ni mimi embu ntafte faster apate tiba haraka lasivyo utapoteza rafiki.
 
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
221
Likes
2
Points
33
mustafa ommy

mustafa ommy

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
221 2 33
embu nipm, niweze kukushauri jinsi ya kumsaidia
 
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
1,130
Likes
215
Points
160
Sunshow

Sunshow

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
1,130 215 160
Toka lini malaya akaridhika na mtu mmoja?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Nina rafiki yangu jmn sijui ana pepo la ngono?kila akiwa na mwanaume huyu baada ya muda anamuacha kisa eti hawezi kumridhisha!nimejaribu kumsema jamani lakini asikii mkikaa kidogo tu utasikia eti yule mwanaume nimemuacha kwakuwa hajui kunifikisha,,,,sasa huwa najiuliza hivi yy huko kwake kumeumbwaje mpaka asiweze kuridhika na wanaume wote hao wanaompitia jamani?!!!!haya maajabu kwa kweli mwenyewe haoni karaha kubadilibadili kila muda wakati mwingine nafikiria labda anajiendekeza kwa kweli.
wapo watu wana special cases za kimaumbile
so huwezi kumlaumu

halafu kama ana waacha na sio kuwakusanya kwa pamoja
sioni tatizo hapo....bado anatafuta size yake
akimpata atatulia.....angekuwa anao wengi kwa wakati mmoja hapo sawa ingekuwa tatizo

au wewe una wivu nae? we unatongozwa kama yeye?
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,828
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,828 94 145
wapo watu wana special cases za kimaumbile
so huwezi kumlaumu

halafu kama ana waacha na sio kuwakusanya kwa pamoja
sioni tatizo hapo....bado anatafuta size yake
akimpata atatulia.....angekuwa anao wengi kwa wakati mmoja hapo sawa ingekuwa tatizo

au wewe una wivu nae? we unatongozwa kama yeye?
wivu nae tena.. tehe!
 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,838
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,838 280
Ishaota sugu hiyo
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
120
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 120 145
Duh!
Nakuonea huruma sana!
...
Nilijua sometimes anakuazima hela and/or papuchi yako! Kumbe anatoa vya kwake!!!
...
Kuishi na watu inakupasa uwe mvumilivu, otherwise utapata shida sana!
...
Myself, nilikua nadelete rafiki ambae anasifa mbaya na kunikera! But later on nikajiuliza nitadelete rafiki wangapi?!!
Moreover nikagundua mwenyewe sipo complete!
...
Rafiki wa kumkwepa ni yule tu anaekuathiri direct! But mtu kuwa na majanga yake tu, hata hanikoseshi usingizi!
...
What you ought to do ni kumkumbusha tu kuwa anavyofanya sio vizuri kwa faida yake.
Kama haskii unamuacha kama alivyo, unaendelea na bussines zako bila kuvunja urafiki!
..
Not only Prophets have failed to regulates the conducts of their community but also governments fails to do so!
Utaweza wewe????
...
Sipati picha kama hata hapa MMU ningekua na rafiki wangapi if ningekua na mtazamo kama wakwako!
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Atakua na nanilii kubwa na ina maji mengi!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,555
Members 490,428
Posts 30,484,876