Tabia ipi ukiiacha unahisi utafanikiwa zaidi

Tabia ipi ukiiacha unahisi utafanikiwa zaidi

Yes you can.
Ila uvute socks. Mimi kuna kipindi hata nikiwa katikati ya kazi nalog in ila siku hizi nimeweza kulikwepa hilo
Ninawaza kuwa na issue ya muhimu nikasema ngoja nichungulie mwisho unakuta 1/2 saa imepita na una 15 minutes za kumaliza issue
 
Mimi nikiacha kula nitafanikiwa sana

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
 
Mimi nikiacha kula nitafanikiwa sana

Sent from my Vodafone Smart Tab 3G using JamiiForums mobile app
Hahahahah sasa si utakufa, utafanikiwaje sasa

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Mi nikiacha kutumia hela kiholela, nitakuwa mbali sana

Natamani niweze kusevu walau 20% of my every income

Na nitumie 50% kwenye mahitaji

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Nikiacha kuwa na mahusiano na mwanaume nitafanikiwa man Mara nying nampa attention lakn yeye hanip, nahis ningekuwa namilik Prado lang maan Nina ndoto ya kubwa na hilo gar,mwaume hawazi hata kufanya kitu kingine cha ziada kitakachomwingizia kipato anarizika na ajira aliyo Nayo sijui ni wa nchi gan,japo sijutiii nimepiga hatua tang eng wa kipare aniache kama alinifungua akili,
 
Kupanga "vizuri" lakini kutodhubutu kufanya kila siku nitafanya nitafanya siku zinakwenda.
 
Nikiacha kuwa na mahusiano na mwanaume nitafanikiwa man Mara nying nampa attention lakn yeye hanip, nahis ningekuwa namilik Prado lang maan Nina ndoto ya kubwa na hilo gar,mwaume hawazi hata kufanya kitu kingine cha ziada kitakachomwingizia kipato anarizika na ajira aliyo Nayo sijui ni wa nchi gan,japo sijutiii nimepiga hatua tang eng wa kipare aniache kama alinifungua akili,
Nikupatie attention basi
 
Back
Top Bottom