Pure Scientific
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 716
- 644
Wakuu habari,
Kuna tabia moja unayoipenda ila kialisia inakugharimu kwa vitu vingi pindi utapoamua kuacha na ndipo utapofanikiwa kwa baadhi ya mambo kwa upande wangu mimi ni usingizi wewe je?
Sent from my SM-G130HN using JamiiForums mobile app
Kuna tabia moja unayoipenda ila kialisia inakugharimu kwa vitu vingi pindi utapoamua kuacha na ndipo utapofanikiwa kwa baadhi ya mambo kwa upande wangu mimi ni usingizi wewe je?
Sent from my SM-G130HN using JamiiForums mobile app