Tabia gani za watu zinakukera? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia gani za watu zinakukera?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Old Moshi, Feb 23, 2012.

  1. O

    Old Moshi Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sipendi tabia ya mtu kusikiliza mziki au radio kyenye simu in public huku ameweka loudspeaker. Hua najiuliza, hivi hawajui matumizi ya earphones au wanadhani kila mtu anapenda kusikiliza izo nyimbo. Alafu unakuta simu yenyewe ni mchina, full kelele.
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,161
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Tatizo la kulala mchana ndio hilo, mtu unakurupuka tu bila hata kuswaki mdomo unatoa harufu hlf unakuja kupost ush..z. hapa JF kana kwamba wote tuna akili sawa na wewe.
     
  3. O

    Old Moshi Senior Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kinachonikera mimi co lazima kikukere wewe@wakusoma
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa kauliza swali uamuzi wa kujibu/kutojibu ni wako. So kama umeona ameandika ujinga usingejibu we ndio umeonekana punga
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,642
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Kupiga chafya au kukohoa bila kuziba mdomo....
     
  6. O

    Old Moshi Senior Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    afu ukute uyo mtu anakula@heart
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Sipendi tabia ya kuchukia/kubagua watu kwa misingi ya dini,kabila,rangi,kipato etc.
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    excellent is back,do you know that?
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,161
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    So what!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,130
    Likes Received: 10,452
    Trophy Points: 280
    Wananiudhi wanaoo ngeaga na cmhuku eameweka loudspeaker tena unakuta jitu lipo hadharani! Sjui ushamba au?
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kinachonikera ni kitendo cha mtu kurukia mada asiyoielewa..
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    so excellent!!
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Hii ndio taabu yako kama limekugusa hilo kajirekebishe. Sipendi watu wanao ongelea inshu zao za nyumbani kwenye public
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Tabia ya kuchakachua threads za watu.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona umepanick?
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Madharau
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Me cpend watu wanaopiga story ama kuchat wakat wa ibada,au mpo faragha ye yupo biz na cm af we unaongea tu ka toy la matangazo!
     
  18. C

    Chidylee Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinacho nikera mm n m2 kuazma cm ya mwnzke na kuanza kusoma msg zsizo muhus.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kudos! Kula tano mkuu!
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Sifagilii watu wanaoongea sifa za kijinga,oh yule demu nishamlamba,oh yule demu ananitaka,oh mie handsome oh bra bra!!!!
     
Loading...