[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]Unakaribishwa sehemu, mwenyeji wako anakuacha sebuleni na Tv yenye Tamthilia za wale Jamaa au Bongo Movie, yeye yupo busy kukuandalia ulichofuata au lah, Chakula huko jikoni, Utakuta nimezima Tv mkuu!! [emoji69] [emoji69]
Asante Nussayr ila kakija tena ntakaogesha!!![emoji69] [emoji69] [emoji69]
Oooh, Pole sana.
Uwiiiiiiiiiiiiii [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] huo ulaji wa kutia kijiugali kijidogo kwenye hotpot halaf walaji wengi siupendi min huo ni uchoyo [emoji30][emoji30][emoji30]
Anakujaribu[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Alafu mtu huyo bado anakukaribisha kinguvu wakati anajua fika maji ya kupikia ugali walihesabu vikombe
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Anakujaribu[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
What! Are you serious? Ipo siku ataingia chumbani kwako na mkeo!
Mi sipendi tabia ya kipande kikubwa mamamwenye nyumba kukiwekeka chini a lafu juu unaweka vipapatio alafu tukicharuacharu unanuna si uweke juu vipande vikubwa vote hahahaha
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Sabuni na Mafuta yake sasa, Mwambie Mama yake ajue mapema aje navyo kabisa!! [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Mkuu hii naona umenilenga mimi hasa hiyo namba moja. Lakn me nishajua matatizo yako huwezi kumstili mgen wako unakuja kuanika juani huku kula mja anione. Kuja kwako tena mwisho ni pale juzi hunioni tena ala!!.Habari zenu wa Jf
Kuna tabia ambazo wageni wamekua wakifanya masebuleni mwetu na sisi kiukweli hatuzipendi ila tunashindwa kuwaambia coz ni mgeni unaogopa kumuuzi.
Baadhi ya tabia zinazonikera mimi ni kama ifuatavyo
1. Mgeni kupandisha miguu juu ya kochi, inakera, kama unajisikia kukunja miguu yako si bora ukae chini basi uikunje vizuri. Kuliko kupandisha milonjo yako kochini.
2. Wakati wa chakula labda umekaanga kuku umeweka kwenye bakuli self service unamkaribisha mgeni badala achukue vipisi asepe yeye anaanza kuchakura chakura yani atafukua mpaka kipande cha chini sijui ndio anatafuta kikubwa zaidi inaboa. We ukikaribisjwa fika chukua sepa.
Je wewe ni tabia gani hupendi kutoka kwa mgeni wako? Funguka hapa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mtu anakuja huko atokako
Cjui wap amekukuta unaangalia zako ball,movie,
Kila ambacho umekichagua ww sasa yy anakuja
anakuambia at embu weka
Chanel flan wanakera kinyama hawa watu wa namna hii
[Color= yellow]Triple A[/color]
Halafu unakuta mtoto mtundu namna hiyo na mama take anamwangalia tu kana kwamba anachofanya ni cha kawaida.Mgeni aje kwangu na mtoto alafu dogo mtundu balaa, mala kachakua hichi kaacha mala hichi yaan nakasilika balaaa.
Nataman nimuwashe konzi la maana atulie ila nashindwa tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu unakuta mtoto mtundu namna hiyo na mama take anamwangalia tu kana kwamba anachofanya ni cha kawaida.Mgeni aje kwangu na mtoto alafu dogo mtundu balaa, mala kachakua hichi kaacha mala hichi yaan nakasilika balaaa.
Nataman nimuwashe konzi la maana atulie ila nashindwa tu.
Sent using Jamii Forums mobile app