Tabia gani ambayo mpaka leo wajuta kuianza

Tabia gani ambayo mpaka leo wajuta kuianza

kupiga puli napenda mno tena huku nacheki video ya x
 
Gambe duuu!limenitesa sana,lakn for now tena kupitia jf haka kashetani nimekakanyagia chini kwa miez miwili sasa,
 
Kosa kubwa kuijua Jambo Forum na sasa JF!!!! Addicted!!! Nagombana na wanasiasa baaasi tena. Ila vijana wangu wa MMU wananifurahisha nikitoka kupigwa kofi na porojo za kule siasani natua hapa kuondoa stress. Keep it up MMU members.
 
Gambe duuu!limenitesa sana,lakn for now tena kupitia jf haka kashetani nimekakanyagia chini kwa miez miwili sasa,

Ewaaa sasa hamia kwenye sembe kama mimi uone bongo ilivyo kama Dubai. Yani unaweza kusinzia ukiwa umesimama bila tabu yoyote.
 
Tabia ya kusali
Siwez kuacha kabisa

Kwa hiyo unajuta kuianza hiyo tabia? kwa kawaida huwa tunajutia mambo mabaya, je kusali ni tabia mbaya? kama unamuamini Mungu jibu lako litakinzana na comment yako ila na kama humuamini ni vyema ukatueleza namna ulivyoanza hiyo tabia. kabla huja comment ni vyema ukaujua msingi wa swali.
 
Kunywa mapombee makalii...!yaan hatari
 
Back
Top Bottom