Tabia gani ambayo mpaka leo wajuta kuianza

Tabia gani ambayo mpaka leo wajuta kuianza

going good

Member
Joined
Apr 16, 2014
Posts
8
Reaction score
2
Tushirikishane jamani ni tabia gani ambayo katika maisha yako unawaza ni kwa nini ulichukua maamuzi ya kuifanya na kipi kilipelekea ukaianza....
 
Kula.... yani hii tabia inanikwaza na kuacha siwezi
 
Bila kulala na wanawake watatu kwa Wakati mmoja sitosheki na siwezi kuacha
 
kuingia jamii forum

najuta siku ya kwanza kuijua kani kutoka siwezi
 
Back
Top Bottom