KUNA WAKATI UNAFIKA HATA ULIPO HUPATI RAHA… 💔

KUNA WAKATI UNAFIKA HATA ULIPO HUPATI RAHA… 💔

1995_No_Ku_Fake

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2026
Posts
1,388
Reaction score
2,934
Wakuu, kuna maumivu ambayo huwezi kuyaelezea kwa mtu, kwa sababu hata wewe mwenyewe unashindwa kuelewa kinachoendelea ndani yako.

Unaamka, unaendelea na maisha, unacheka na watu, unafanya utani kama kawaida… lakini ukibaki peke yako, kuna kitu kinakusumbua ambacho huna hata maneno ya kukielezea.

Cha ajabu zaidi, si kwamba huna sehemu ya kukaa, hapana. Ni kwamba hata hapo ulipo, moyo wako haupati utulivu.

Unawaza maisha, muda unaenda, mambo hayaendi kama ulivyotarajia, unajitahidi kujipa moyo lakini kuna siku unachoka hata kujifariji mwenyewe.

Wakati mwingine hutaki hata mtu akupe pesa wala akutatulie matatizo yako. Unatamani tu upate siku moja ya kupumua bila kuwa na vita ndani ya kichwa chako.

Na kinachouma zaidi ni kwamba watu wanakuona ukiwa hai, lakini hawajui ni mara ngapi umelazimika kujikusanya mwenyewe ili usivunjike mbele yao.

Swali langu kwa wanaJF:

Je, umewahi kufika kipindi ambacho huna amani hata ukiwa nyumbani kwako, ukiwa na watu au ukiwa peke yako?

Na kama umewahi, ni kitu gani kilikusaidia kuanza kuipata tena amani yako?

Tujadili kwa ukweli, bila kuhukumiana. Maana wakati mwingine mtu hahitaji kuhukumiwa kwa hali aliyopo; anahitaji kwanza kueleweka. 🖤
 
Kama upo dar weekend kama hizi nenda coco beach ukatembee tembee tu ufukweni

Akili ijerefresh
Kweli mkuu, mazingira nayo yana mchango mkubwa kwenye utulivu wa akili. Wakati mwingine unahitaji kubadili mazingira, kutembea na kutafakari tu. Asante kwa ushauri mkuu 🙏🏽
 
Mkuu inaonekana unashida sana, au labda kuna kitu kama (trauma) inakutafuna..

Acha kukaa kinyongo this damn world is not for the weak.

Mimi mwenyewe nimeamka na flue kali hata kupumua nimeshindwa ila nimeyaface Maisha as if nothing happened
 
Mkuu inaonekana unashida sana, au labda kuna kitu kama (trauma) inakutafuna..

Acha kukaa kinyongo this damn world is not for the weak.

Mimi mwenyewe nimeamka na flue kali hata kupumua nimeshindwa ila nimeyaface Maisha as if nothing happened
Mkuu, nakuelewa na nakuheshimu kwa namna unavyokabiliana na maisha. Ila kila mtu ana namna yake ya kubeba maumivu; wengine wanacheka huku ndani wamechoka. Sio kila anayesema anaumia ni dhaifu, wakati mwingine anahitaji tu kusikilizwa bila kuhukumiwa. Nami bado napambana mkuu, sijakata tamaa. 💯
 
Mkuu, nakuelewa na nakuheshimu kwa namna unavyokabiliana na maisha. Ila kila mtu ana namna yake ya kubeba maumivu; wengine wanacheka huku ndani wamechoka. Sio kila anayesema anaumia ni dhaifu, wakati mwingine anahitaji tu kusikilizwa bila kuhukumiwa. Nami bado napambana mkuu, sijakata tamaa. 💯
Sawa, tafuta watu wa kuongea nao face to face hapo utapata real-time healing
 
Back
Top Bottom