Taarifa za mwanzo pin ya bomu na maganda ya risasi tukio la mlipuko Arusha


W

why

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
203
Likes
0
Points
0
W

why

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
203 0 0
Pin ya bomu na maganda ya risasi yaliyookotwa katika uwanja wa soweto Arusha na wanajeshi yamegundulika kuwa ni toleo la kisasa mno na pia ni bidhaa za kiwanda cha China na zimezalishwa mwaka huu ktk kiwanda husika.
Bidhaa hizi zimekutwa zote zimetengenezwa katika kiwanda kimoja na ni bidhaa zilizowekwa serial numbers za mwaka huu na zinafuatana kwa kupishana degits chache sana, jambo ambalo linadhihirisha kuwa mtupaji/watupaji wa bomu na mpigaji/wapigaji wa risasi za moto ni kundi moja au ni mtu moja.

Mwanajeshi mmoja aliyekuwepo kwenye operation husika ametonya kuwa uchunguzi huu ulifanyika kwa maamuzi yao binafsi baada ya kushangazwa na aina ya Pin inayodhaniwa kuwa imesalia baada ya bomu husika kulipuka kuonekana kuwa ni unique sana tofauti na aina za mabomu waliyoyazoea na wanayoyamiliki kama jeshi. Wamegundua mabaki ya silaha hizi ni bidhaa mpya ambazo bado hazijawahi kutumika katika majeshi ya TZ(hasa bomu husika).

Waliamua kukagua maganda ya risasi za moto na pin husika na kuchukua serial numbers wakaingia kwenye search engines na ndipo wakagundua kuwa bidhaa hizo ni za mwaka huu na zimezalishwa ktk kiwanda kimoja cha serikali ya China.
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
hizo story ambazo zimekuwa zikisikika kuwa kuna wafanyabiashara ambao wanashirikiana na watawala kuingiza bidhaa nchini kwa ushuru mdogo na saa nyingine bila kukaguliwa zisije zikawa zimejumuisha makontena ya ya risasi na mabomu nasi tunajidanganya kuwa ni kisiwa cha amani!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,268
Likes
1,387
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,268 1,387 280
CCM ni majanga
 
F

fukunyungu

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
726
Likes
33
Points
45
F

fukunyungu

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
726 33 45
mwigulu lameck nchemba
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
Pin ya bomu na maganda ya risasi yaliyookotwa katika uwanja wa soweto Arusha na wanajeshi yamegundulika kuwa ni toleo la kisasa mno na pia ni bidhaa za kiwanda cha China na zimezalishwa mwaka huu ktk kiwanda husika.
Bidhaa hizi zimekutwa zote zimetengenezwa katika kiwanda kimoja na ni bidhaa zilizowekwa serial numbers za mwaka huu na zinafuatana kwa kupishana degits chache sana, jambo ambalo linadhihirisha kuwa mtupaji/watupaji wa bomu na mpigaji/wapigaji wa risasi za moto ni kundi moja au ni mtu moja.

Mwanajeshi mmoja aliyekuwepo kwenye operation husika ametonya kuwa uchunguzi huu ulifanyika kwa maamuzi yao binafsi baada ya kushangazwa na aina ya Pin inayodhaniwa kuwa imesalia baada ya bomu husika kulipuka kuonekana kuwa ni unique sana tofauti na aina za mabomu waliyoyazoea na wanayoyamiliki kama jeshi. Wamegundua mabaki ya silaha hizi ni bidhaa mpya ambazo bado hazijawahi kutumika katika majeshi ya TZ(hasa bomu husika).

Waliamua kukagua maganda ya risasi za moto na pin husika na kuchukua serial numbers wakaingia kwenye search engines na ndipo wakagundua kuwa bidhaa hizo ni za mwaka huu na zimezalishwa ktk kiwanda kimoja cha serikali ya China.
chadema mbona mnaweweseka sana baada ya kusikia chagonja amekabidhiwa rungu
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Tanzania si salama tena. Na nina hofu haijawahi kuwa salama
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,826
Likes
13,921
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,826 13,921 280
hizo story ambazo zimekuwa zikisikika kuwa kuna wafanyabiashara ambao wanashirikiana na watawala kuingiza bidhaa nchini kwa ushuru mdogo na saa nyingine bila kukaguliwa zisije zikawa zimejumuisha makontena ya ya risasi na mabomu nasi tunajidanganya kuwa ni kisiwa cha amani!
mtaruka ruka sana chadema lakini kwa hili tukio hamchomoki
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,468
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,468 280
Pin ya bomu na maganda ya risasi yaliyookotwa katika uwanja wa soweto Arusha na wanajeshi yamegundulika kuwa ni toleo la kisasa mno na pia ni bidhaa za kiwanda cha China na zimezalishwa mwaka huu ktk kiwanda husika.
Bidhaa hizi zimekutwa zote zimetengenezwa katika kiwanda kimoja na ni bidhaa zilizowekwa serial numbers za mwaka huu na zinafuatana kwa kupishana degits chache sana, jambo ambalo linadhihirisha kuwa mtupaji/watupaji wa bomu na mpigaji/wapigaji wa risasi za moto ni kundi moja au ni mtu moja.

Mwanajeshi mmoja aliyekuwepo kwenye operation husika ametonya kuwa uchunguzi huu ulifanyika kwa maamuzi yao binafsi baada ya kushangazwa na aina ya Pin inayodhaniwa kuwa imesalia baada ya bomu husika kulipuka kuonekana kuwa ni unique sana tofauti na aina za mabomu waliyoyazoea na wanayoyamiliki kama jeshi. Wamegundua mabaki ya silaha hizi ni bidhaa mpya ambazo bado hazijawahi kutumika katika majeshi ya TZ(hasa bomu husika).

Waliamua kukagua maganda ya risasi za moto na pin husika na kuchukua serial numbers wakaingia kwenye search engines na ndipo wakagundua kuwa bidhaa hizo ni za mwaka huu na zimezalishwa ktk kiwanda kimoja cha serikali ya China.
Substantiate your statements plz.
 
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,474
Likes
204
Points
160
Miaghay

Miaghay

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,474 204 160
Pin ya bomu na maganda ya risasi yaliyookotwa katika uwanja wa soweto Arusha na wanajeshi yamegundulika kuwa ni toleo la kisasa mno na pia ni bidhaa za kiwanda cha China na zimezalishwa mwaka huu ktk kiwanda husika.
Bidhaa hizi zimekutwa zote zimetengenezwa katika kiwanda kimoja na ni bidhaa zilizowekwa serial numbers za mwaka huu na zinafuatana kwa kupishana degits chache sana, jambo ambalo linadhihirisha kuwa mtupaji/watupaji wa bomu na mpigaji/wapigaji wa risasi za moto ni kundi moja au ni mtu moja.

Mwanajeshi mmoja aliyekuwepo kwenye operation husika ametonya kuwa uchunguzi huu ulifanyika kwa maamuzi yao binafsi baada ya kushangazwa na aina ya Pin inayodhaniwa kuwa imesalia baada ya bomu husika kulipuka kuonekana kuwa ni unique sana tofauti na aina za mabomu waliyoyazoea na wanayoyamiliki kama jeshi. Wamegundua mabaki ya silaha hizi ni bidhaa mpya ambazo bado hazijawahi kutumika katika majeshi ya TZ(hasa bomu husika).

Waliamua kukagua maganda ya risasi za moto na pin husika na kuchukua serial numbers wakaingia kwenye search engines na ndipo wakagundua kuwa bidhaa hizo ni za mwaka huu na zimezalishwa ktk kiwanda kimoja cha serikali ya China.
hivi pini inakua na serial number?wanaiandika wapi?
Kwavyovyote hayo maganda ya risasi ni polisi kwani yule mlipuaji hakua na bunduki,sasa iweje useme maganda yana namba ambazo hazitumiwi na majeshi yoyote hapa Tanzania?
 
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
523
Likes
48
Points
45
Age
41
M

mwana wa africa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2011
523 48 45
mwigulu lameck nchemba
kuna uhusiano wowote wa hizo risasi, bomuvilivyotumika arusha na nchi ya china? kama ni kweli je huyo aliyekuwa anavaa sehemu ya sare za jeshi la china ana uhusiano wowote na hiyo milipuko. kama cyo kwa nini hiyo milipuko itokee baada ya yeye kuanza kuvaa hizo sare na si kipindi cha nyuma. wataalam wa situational evidences tufafanulieni hapa.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
chadema mbona mnaweweseka sana baada ya kusikia chagonja amekabidhiwa rungu
Changoja ni mdudu gani tena? wangekuja FBI ningefurahi sana siyo huyo mhuni wa CCM....
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
hizo story ambazo zimekuwa zikisikika kuwa kuna wafanyabiashara ambao wanashirikiana na watawala kuingiza bidhaa nchini kwa ushuru mdogo na saa nyingine bila kukaguliwa zisije zikawa zimejumuisha makontena ya ya risasi na mabomu nasi tunajidanganya kuwa ni kisiwa cha amani!
Hakuna kitu kinachoweza kuonekana kwa urahisi katika scanners za mizigo kama ammunitions. Hizo silaha zimeingia kwa utaratibu wa kawaida wa serikali. Hatudanganyiki tena?
 
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
chadema mbona mnaweweseka sana baada ya kusikia chagonja amekabidhiwa rungu

Chagonja ameshindwa kukamata watuhumiwa wa njama za kumteka na kumwagia sumu Mh. Mwakyembe aliyewapa polisi taarifa za kijaintelejensia za wazi na hadi sasa Afande Chagonja hajafanya kitu.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Likes
25
Points
135
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 25 135
Serikali yoyote inapokosa uhalali wa kuongoza nchi, huwa ina anza kuua wananchi wake hovyo hovyo. CCm imefika mwisho na haina mbinu mpya za kuwashawishi wananchi iendelee kubaki madarakani! 2015 si mbali!
 
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
632
Likes
39
Points
45
E

eedoh05

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
632 39 45
Changoja ni mdudu gani tena? wangekuja FBI ningefurahi sana siyo huyo mhuni wa CCM....

Chagonja ameshindwa ya Olasiti, ameshindwa ya Dr.Ulimboka, ameshindwa ya Kibanda, ameshindwa ya Padri Mushi, bila shaka yajayo yote atashindwa tu. Unasemaje juu ya haya?
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
21,030
Likes
10,395
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
21,030 10,395 280
Source Nchemba Mwingulu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653