Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Mnatuombea tuwe kama nyie eeh, Hahahahaaa Dua la kuku hili Shadeeya
Kwa mbaali hapana sababu mwisho wa siku timu zikiwa zimesimama upande wa uongozi na mambo mengine ni faida kwa Tanzania hasa pale zinapofanya vizuri upande wa Kimataifa.

Hivyo hatutaki kuwa peke yetu kisha nyie muwe chali japo kwenu ni kinyume chake.
 
Duuh! Hivyo niuluze Mtani akishasambaza hivi ndio anapata nini au raha yake ni kuona wana Nguvu moja mukiwa roho juu?
hahahaha na Leo kajua kutupa presha
taarifa kama hizi hazimezeki mtani! Wale wa Brazilian tutawalipa nini.
 
Fala Sana Hiyo mbugii, hivi hatuwezi kumchonganisha huyu shaffii na kile kikosi cha Cyprian musiba cha kutengua watu viunooo akatenguliwee kiuno huko??? Simpendiiiii
Oooh! Hivyo aliamua kuwarusha roho tu aone povu zenu.

Poleni kwa usumbufu.
 
Yaani Simpendi huyo Shaffih Mungu anisamehe huwa ana kiherehere sana na Simba.

Nilijikuta nawaza watalipwa vipi wachezaji hasa hawa wapya na jinsi usajili wao ulivyo wa gharama.
Huyo mbwa shaffii ameshafuta huo ujinga wake kule Twitter
 
Yaani Simpendi huyo Shaffih Mungu anisamehe huwa ana kiherehere sana na Simba.

Nilijikuta nawaza watalipwa vipi wachezaji hasa hawa wapya na jinsi usajili wao ulivyo wa gharama.
Acha tu; tutaambia nini watu sisi.
 
Huyo Underdog inabidi akae atafakari maandishi yake dhidi ya Clabu ya Simba anayoyatoa kila wakati anapojisikia.
Kama akiendelea na hii tabia yake iko siku washabiki wa Simba watakuja kumdhuru vibaya na hata kumpotezea uhai wake wa thamani.
Mlio karibu naye mpeni hiyo tahadhari na
Mwonyeni
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom