Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Yumkini kuna moshi unafukuta Msimbazi. MO amepost maneno haya hapa
Screenshot_20190704-102510.jpeg
 
Labda kashangaa mbrazil kuja kucheza bongo unajua kule Brazil kila mtu anajua kupiga dana dana halafu sheria zao ukikuta watoto wana cheza cha ndimu lazima na wewe ucheze dakika 10 ndio usepe
 
Simba na Yanga ni zaidi ya Clubs za michezo.

Hilo ndilo mwerevu anaweza kulisema kuhusu hizi teams.

Kwa ambayo nimewahi kusikia, na nikichanganya na yanayotokea, ninazidi kuthibitisha.

Pole sana Mo na Manji. Mlijiingiza humo bila kujua!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom