Taarifa ya Msiba

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,022
2,000
SIDO Makao Makuu imeondokewa na Mhasibu wake Bw. Peter Mkilania, aliyefariki dunia ghafla jana usiku. Peter alikuwa mzima, na alifanya kazi zake kama kawaida, ila ghafla alifikwa na mauti akiwa nyumbani kwake huko Kinondoni.
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Peter.. May you rest in peace... Poleni Mamndenyi...

Hii story inatukumbusha waweza katika anytime.... Dah!
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,022
2,000
Asante kwenu wote, kwa sasa tunaelekea nyumbani kwake Kinondoni ambapo ndipo panapofanyika taratibu za kuusafirisha mwili wa marehemu kwenda kumzika huko kwao Singida.
 

AshaDii

Platinum Member
Apr 16, 2011
16,227
1,500
Asante kwenu wote, kwa sasa tunaelekea nyumbani kwake Kinondoni ambapo ndipo panapofanyika taratibu za kuusafirisha mwili wa marehemu kwenda kumzika huko kwao Singida.

Mwenyezi Mungu awajalie wepesi katika safari na shughuli nzima ya msiba.... Kila la Kheri....
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,022
2,000
Asanteni wote, Marehemu Peter Mkilania amesafirishwa leo alfajiri kwenda huko kwao Singida kwa ajili ya maziko, Tunaomba MUNGU awape moyo wa subira wafiwa wote. R.I.P Peter.

rip peter.gif
 

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Sep 26, 2010
892
500
poleni sana wafiwa, Mwenyezi Mungu
awape faraja na nguvu katika kukabiliana
na msiba huu.
R.I.P Peter
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom