TAARIFA SAHIHI JUU YA MWIMBAJI QASWIDA ARAFA ABDULLAH

salaniatz

JF-Expert Member
Sep 10, 2014
2,678
2,000
Binafsi ni mdau na shabiki wa nyimbo zake....nimepata kuzipenda album zake mbili sanjari na ile ya jina ramadhan....Nimepata kusikia pasi na kupata uhakika juu ya uwepo wa huyu mwimbaji..Yupo hai ama Laa....Vipi haimbi tena kama yu hai.....Ramadhani hii anatuacha hivihivi...COME BACK....
 

ZamdaIssa

JF-Expert Member
Nov 10, 2015
841
1,000
Binafsi ni mdau na shabiki wa nyimbo zake....nimepata kuzipenda album zake mbili sanjari na ile ya jina ramadhan....Nimepata kusikia pasi na kupata uhakika juu ya uwepo wa huyu mwimbaji..Yupo hai ama Laa....Vipi haimbi tena kama yu hai.....Ramadhani hii anatuacha hivihivi...COME BACK....
Yupo mkuu,ingia website ya wasafi.com utazikuta nyimbo zake....yupo na afya njema kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom