Taarifa Kwa Umma

Taarifa Kwa Umma

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Posts
2,594
Reaction score
613
1000010122.jpg
1000010123.jpg
1000010124.jpg
1000010125.jpg
1000010126.jpg
1000010127.jpg
1000010128.jpg
 
Aliyefanya unyama na mauaji makubwa kuwahi kutokea Tanzania anajulikana. Raisi feki anawajua na alikuwa na taarifa zote. Tamaa za madaraka zimewazidi.

Wana zuga zuga tu na tume feki zisizo na meno kwenye suala kubwa kama hili.

Hii maana yake ni kwamba hawataki kuwajibika.

Na mazingara kama yale yakijirudia ataua tena na tena. Na ni lazima yajirudie tu, tusipokuwa wakweli, na kuwawajibisha kwenye hili.

Wameshakula nyama ya watu hao.

Hakuna aliye salama.
 
Tumewachoka sasa mmekuwa kama mayatima Fanyeni vitendo sio maneno kila kukicha
 
Back
Top Bottom