ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
Mwallu na mume wake Mentor mnapenda kwelikweli hivi lini mnatangaza nia hapa jukwaani? mnapeana promo ya uenyekiti cc Nicas Mtei na Kaizer
nyie pigeni tu majungu hapa, nikirudi ndiyo mtajua........
Swali la ziada LTHP imehemia wapi maana ilipokuwa kuna mashine ya kusaga na kukoboa!
Mwallu
na mume wake
Mentor
mnapenda kwelikweli hivi lini mnatangaza nia hapa jukwaani? mnapeana
promo ya uenyekiti cc
Nicas
Mtei na
Kaizer
sifa zako ni zipi?
Nipatie cheo utafurahi mwenyewe .
Haya makubwa akitoka buji buji naingia mm
Hupati ng'ooo
Nyie pigeni tu majungu hapa, nikirudi ndiyo mtajua........