Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Hivi hawa wazee wanao oa mabinti wabichiii kabisa na wao wako aged hasa, si ndio hao hao uliokutana nao waka screw up yani wazee wa 3 wote hamna kitu We uko na shida sio wao......
 
Napenda sana kukujibu ila naogopa kuitwa muhenga maana funzadume Keshaanza. Ila acha nikujibu tu. Kawaida nguvu za kiume huwa zinatunzwa kama mwili unavyotunzwa. Wengi wetu huwa tunaziharibu nguvu zetu ujanani. Tunaziharibu kwa nyeto,ulevi,uvutaji wa sigara,ufinyu wa mazoezi na kujiachia mpaka mwili kutepeta(obesity) Mwanaume yeyote anayeendekeza haya mambo mara nyingi anapofikisha miaka 50 na kuendelea hujikuta anapoteza nguvu za kiume. Na hali hii huwatokea zaidi wale wanaofanya kazi za ofisini zisizohitaji kutumia nguvu. Lakini kwa upande mwingine kama mwanaume atajitunza vyema na kuepuka maisha hatarishi anaweza kuwa na nguvu zake mpaka anafikisha miaka 70 na kuendelea. Hivyo basi suala la nguvu za kiume uzeeni linategemea zaidi maisha ya mtu ujanani.
Waheshimiwa hawa wanafanya kazi maofisini basi jibu lako ni 100%
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]uwiiii jaman khaaa alafu nasikia wengine wana kende moja tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mie sijui hilo
 
Back
Top Bottom