Swali wana Jamii Forums.

Swali wana Jamii Forums.

There is no such society called freemasons,it is just a myth and rumour.
 
bwana sasa hivi dunia imechanganyikiwa bado yenyewe tu kuanza kuzunguuka kinyume kutoka mashariki kuelekea magharibi maana vikombe vimekua kibao kila mtu na waumini wake!
 
bwana sasa hivi dunia imechanganyikiwa bado yenyewe tu kuanza kuzunguuka kinyume kutoka mashariki kuelekea magharibi maana vikombe vimekua kibao kila mtu na waumini wake!

unataka kuniambia Ambilikile Mwasapile naye ni masonic?
 
unataka kuniambia Ambilikile Mwasapile naye ni masonic?

inawezekana pia, hii ni 2011, 11 ni powerful year katika masonic calendar...tutegemee mengi mwaka huu mfano uprise uarabuni, vikombe (ambilikile) ambavyo hutozwa sh 500 ambayo inaalama ya nyoka ambayo pia ni masonic symbol...ni speculation tu...
 
Hahhaha hata kale kamchezo bado sijaanza hope nako utanifundisha :A S-coffee::A S-coffee:

Mhuuuuu!!! Kuna watu humu!
Nisipowasikia siku huwa haiendi poa! Unajua bwana hata kama nchi hatuna rais makini na mafisadi wanatuibia hadi tunakuwa kama chokoraa ktk nchi yetu wenyewe, nikikumbuka Watanzania hasa wana Jf huwa nijisikia kupata pumzi ya ziada.
Nakuwa kama yule nabii Elia baada ya kuchoka sana na kujiona yuko peke yake , alitokewa na Malaika akamwambia jipe moyo maana ninao wtu kibao wasiompigia magoti Baali yaani/MAFISADI/ na Shetani.
 
Naona kuna watu wametumwa kuwatangaza freemasons kiaina ili watu washawishike kujiunga nao.Good move!
 
hahaha! shetani hana nafasi humu JF. We are all great thinkers. Ila mie ni mshamba sujui Free mason ni kitu gani? i can hear eti fulani ndiye but siwezii kusema chochote kuhusu hao.
 
Je ni nini athari za kuwa mwanachama wa freemason?


Once you become a member, there is no turning back. Hebu chunguza kifo cha captain Morgan aliyeuwawa inasemekana na watu hao hao freemasons baada ya kutoa siri.
Jesus is a better option. wala usijisumbue huko.
 
Once you become a member, there is no turning back. Hebu chunguza kifo cha captain Morgan aliyeuwawa inasemekana na watu hao hao freemasons baada ya kutoa siri.
Jesus is a better option. wala usijisumbue huko.

Mormons wanasema Yesu ndiye mwanzilishi wa freemasons, hii je ina ukweli gani? Na nini uhusiano kati ya Mormorns, Ukristo na umasonic?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom