Swali tata kwenye mapenzi

Swali tata kwenye mapenzi

Duuuh yeye ampakie mkongo na asimfikishe ila alie mpakia mkorogo atamfikisha✍🖎✍🖎✍
 
Sasa si useme tu Hilo swali lakuhusu wewe..pole Sana najua maumivu uliyopata baada ya kujibiwa ivyo pole Sana.

Wanaume wenzako watakupa jibu sahihi.
 
Mwamba kama anazitaka zawadi aendelee naye tu ila demu ameshagegedwa
 
Hutaki makuu ee..[emoji28][emoji28]hongera snaa
Ahsante sana. Ujue mpaka anaomba ushauri kwetu ujue hana uwezo wa kumuacha huyo dada. Angekuwa na uwezo wa kumuacha angeondoka hiyo jana kimya kimya bila kutoa tangazo.
 
Back
Top Bottom